Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya utoa mimba ni yapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Myakubanga, Dec 28, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siku zinavyokwenda,mabinti wanaongeza kasi ya kutoa mimba kwa visingizio mbalimbali!
    Mwenye detailed maelezo juu ya madhara ya hii kitu aweke hapa.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Inaweza kusababisha:
    1. Ugumba
    2. Kama mwanamke huyo hajasafishwa vizuri anaweza kupata infections kwenye kizazi na hatimae kizazi kutolewa
    3.Kupoteza damu nyingi hatimae kifo
    4.Vifaa vinavyotumika kwenye hiyo process visipokuwa safi then anaweza kupata infections kwenye kizazi

    Mengine watasaidia wanaJF wengine.....au ungekwenda kwenye jukwaa la JF doctors ungepata ambazo zipo well detailed.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unataka kutoa mimba??
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    1. HY Ni DHAMBI YA KUUA 2.~~ INAWEZA KUKUSABABISHIA UGUMBA 3. ~~KUKUPA HAMASA YA KUENDELEA KUFANYA NGONO ZEMBE (UZINZI) 4~~.....
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu,mimi ni mwanaume.
    Ni kwa ajili ya elimu tu.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanks...RESPECT
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    madhara ya kiroho: dhambi ya uuaji
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sawa kabisa wakuu!Kuna watu wa ajabu kabisa kwenye hii dunia!Wanafurahia ku-du halafu hawatak matokeo!Pumbaf sana!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    madhara makubwa
    1. Kifo
    2. Kifo
    3. Kifo
    4. Kifo
    5. Kifo

    mtu wangu wa karibu kabisa alitoa na kufa
    akaacha watoto wawili, yaani wanatanga tanga tu.
    Baba yao yuko kibazazi zaidi.
     
  10. segere

    segere JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..kumbe unajua kusoma na kuandika vizuri tu?..sasa kuna kitu umekosa nacho ni elimu ya VITENDO,ko nakushauri peleka huyo binti ulomjaza tumbo akatolewe huyo kiumbe then sikilizia akiwa POA basi hakuna MADHARA,bt mambo yakiharibika utatupa kila kitu kilivyotokea mpaka mpenzio alipofikwa na MAUTI..bt kuna kitu nakiona hapa huyo binti hana mawazo ya kutoa mimba ko jitahidini huyo kiumbe akue vyema tumboni mwa mamae kwani ndo RAHA YA DUDU HIYO..
     
  11. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    him kitu iruhusiwe tanzania kwani ingesaidia sans watt kutoa mamba kwenye hospital zenye utaalamu na tungeeepusha vifo
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unaumwa ugonjwa unao julikana kitaalam kama "UPAKI";yaani,"UPUNGUFU wa AKILI Kichwani".Hii inapelekea utumie dudu kufikiri!
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama mimba inaleta shobo unaitoa tu...... hakunaga kujivunga.
     
  14. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimba iliyokuleta wewe ingetolewa usingekuwa hapo ulipo sasa hivi..... waonee huruma hao binadamu wanaokufa bila hatia.
     
  15. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama jambo hili likifanywa mara kwa mara na huyo mwanamke, hulegeza mlango wa uzazi na kuutanua na kusababisha mimba kutoka kwa urahisi mara inapotungwa!! Mara nyingi wanawake wa namna hii wanapobeba mimba huwa zinatoka zenyewe tu
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu. kitu chochote kama hakikupi furaha you get rid of it. thrash away
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza utakuwa umemkosea Mungu kwakuuwa kiumbe kisichokuwa na gatia afu ndo yafuatd madhara mengine ya uwezekano wakutokuja kuzaa tena pia ata kisaikolojia utaathirika kama kila ukimwona mtoto utakua ukifikiria wakwako angekuwa na ukubwa kama huyu, pia wakati unatoa unaweza kumwaga damu nyingi na kupoteza maisha
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ungefanyiwa wewe hivyo ungekuwa mbolea kwa sasa,na usingepata mda wa kuandika huu ukatili!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    madhara
    1. dhambi
    2. msongo wa mawazo
    3. kufa
    4. kutokuzaa maishani..
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hakuna madhara yoyote.
     
Loading...