Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya umeme mkubwa-Tanesco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by great vision, Feb 6, 2012.

  1. g

    great vision Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    leo jioni hii nilikuwa ninaangalia TBC1, wataalamu wa Tanesco, walikuwa wanaelimisha wananchi juu ya madhara ya kujenga au kufanya shughuli zozote chini ya nyaya za umeme mkubwa, sasa iweje wakakubali umeme upite katika kanisa la Kakobe? au ni hujuma?
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pale unapita ili kuondoa majini yaliyowekwa na kakobe pale kanisani kwake
     
  3. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Haa! Mbona umemsahau yule mkuu anayelindwa na majini? Kama ni hivyo, umeme mkubwa ungepitishwa pia kwenye nyumba yake Mago**ni, ili kuyafukuza majini yanayomlinda!
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    majini ya magogoni yalikimbilia baharini toka mwaka jana ndo maana siku hizi atuanguki tena
     
  5. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Matokeo yake ulimuondoa jini na pepo Sheikh Yahya...****** kabakisha jini la kusafiri ulaya na ngono(babu seya trick)...unalolote zaid wewe pepo?endlelea kucoment mapepo yako hapa.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Na vipi kwenye nguzo za gridi?manake wakata nyaya wanaenda na testa pale, wakion ahaiwaki wanajua kuna mgao, wanachukua praiz na kukata nyaya..badae mnawaona kwenye magazeti wamenasa.
     
  7. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Majini bado yako kibao, wala hayajaenda baharini! Unafikiri majini lazima yamuangushe mtu jukwaani tu? Huoni majini yalivyomwangusha, kwa ahadi zake za ki-Abunuwasi, za meli kubwa kila ziwa, viwanja vya ndege vya kimataifa kila kona, Kigoma kuwa Dubai n.k?

    Hujasikia majini yalivyomwangusha baada ya Davos, pale Mwingereza Richard Brunwick alipoueleza ulimwengu kwamba,"He is one of the most pathetic African leaders of our times", na akaungwa mkono na wazungu kibao!

    Majini yamemwangusha tena kwenye mgomo wa madaktari unaoendelea. Mpaka sasa yuko hoi, hana kauli yoyote! Yamemwangusha pia pale alipowapa posho wabunge, halafu baada ya kupima joto, akawageuka mtoto wa mkulima, na mama wa Njombe, na kutaka kujichomoa. Matokeo yake, mama wa Njombe amemnunia, na Wabunge wa magamba wamepanga kumfanyia "kitu mbaya"!

    Nasema hivi, kama solution ya kutoa "majini kwa Kakobe", ilikuwa ni kupitisha umeme mkubwa pale, basi solution hiyohiyo, itumike kwenye nyumba ya mkuu wa magamba, aliyezingirwa na majini, kila kona!
     
Loading...