Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya ulevi

Discussion in 'JF Doctor' started by Viol, Dec 10, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Naomba mnisaidie kunielewesha,kuna baadhi ya walevi unakuta amevimbiwa mashavu yaani unaona kama kuna dalili
    flani ambayo siyo ya kawaida,je hiyo inatokana na nini ??
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kaka umeuliza jambo la maana.ila nikikumbuka vitu vyako kuleee kwenye jukwaa letu la utani. Nikiunganisha na hilo neno ulilotumia hapo juu"MASHAVU KUVIMBEWA" teh teh! Ngoja waje wenye nyumba watakujibu.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kaka si unajua wasomi wa arts hawajui majina ya kisayansi,kwahiyo sijui ni masharubu.
    but sema kweli nimewaona watu wengine wanavimbiwa maeneo ya uso,na matibabu yake yanakwaje!ila ngoja tuwasubiri
    wataalamu
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    japo sijakuelewa vizuri unacho maanisha kati ya kuvimbiwa = kuvimbiana? Au kuvimbiwa =kitendo cha kuvurugika tumbo kunakotokana kula kupita kiasi? Kama ni kuvimbiana mashavu hata mimi hili huwa naliona hasa kwa wale wanao tumia pombe kali na wale wanaotumia pombe za kienyeji.(mataputapu) wakati tunaendelea kusubiri ma drs,naomba unieleweshe mkuu.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi hapa namaanisha kuvimbiana mashavu,nimeona wale wanaotumia pombe kali na kienyeji kama gongo
     
Loading...