Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Soda kwenye afya ya Binadamu

Discussion in 'JF Doctor' started by Click_and_go, Mar 3, 2011.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningependa kufahamu madhara ya soda kwenye mwili wa Binadamu.
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    inategemea reaction ya mwili wako. Mi na mountain dew hatupatani maana ni kinywa tu kichwa kiagonga ile mbaya halafu huishiwa nguvu na kujisikia myonge.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kwanini aina hizo mkuu?
    Hizo zingine unajua au?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    pia kuna tetesi ya kwamba coka kola sio nzuri kwa wanawake,je?kuna ukweli wowote ktk hilo.
     
  5. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu!
    Kwa kuelekea moja kwa moja kwenye mada juu ya mountain dew, spirite na seven up it seems they are looking the same hasa ukiangalia colour ya chupa zake ila pamoja na chemical ingeredients zake zina fanana fanana kwa namna ambayo inaleta kitu kinachoitwa SODA ila kuna utofauti ufuatao:

    Mountain Dew
    hii imeongezewa asilimia kubwa ya caffein hivyo inasaidia kwa wale vijana ambao wanalala lala usiku so it keep somebody too active moreover ina chemicali nyingine iitwayo TARTRAZINE hii si nzuri kwa jinsia ya kiume kwani inaambatana na kupunguza ufanisi so kilaji kinakufanya unakuwa too active but in long run i think might induce trouble. go to wikipedia for more info about TARTRAZINE

    seven up and sprite
    hizi hazina utofauti sana na zina fanana na Mountain dew kwa kiasi kikubwa ukiondoa hivyo vionjo nilivyovitaja hapo juu pamoja na flavor.


    soda is among of junk food so let avoid it!
     
  6. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes! hizo nyingine nafahamu,,,,,kama vile cocacola,,,,pepsi, fanta na zinginezo!
    madhara yake nayafahamu!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tuelezee na sisi tusiojua madhara ya hivyo vinywaji...
     
  8. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mountain Dew ina content ya chemical inaitwa Bromide ( a drug used to calm people who are very unhappy or worried!!!!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    niambie na mimi.
     
  10. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    kwa hiyo Mountain dew ni sawa sawa na Red Bull ila ni "Lite" ?
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ndo maana niliamua kuachana na hivi vinywaji long time, nikienda sehemu hakuna ulabu nakunywa maji!!!!
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ama kweli " kusoma kuelewa kukesha mbwembwe" haya yote ningeyajuaje kama si JF?
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    beer je?
     
  14. F

    Fideline Senior Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmmh leten mambo
     
  15. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika sana juu ya usawa sawa wa red-bull na mountain dew am going back for literature review then i will come, but let avoid this junks drinks kwasababu utakapopata proper dose due to frequent using it might be troublesome to you.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mimi na coca ni damudamu, sijawahi kuona madhara zaidi ya kusoma/kusikia. Hata hivyo kila kitu duniani siku hizi kina madhara!!
     
  17. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuna uhakika wowote juu ya uwepo wa bromide katika mountain dew? i guess it might be typing error or otherwise tupatie mashiko/reference juu ya uwepo wa bromide maana i have interest with this claim!
     
  18. howard

    howard Senior Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi sijajutia kujiunga JF shule za kufa mtu hapa
     
  19. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie mwenyewe nikinywa soda yoyote tatizo. nitawashwa hadi nijute
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Kwa ujumla vinywaji vyote hivyo vya viwandani vina madhara kwa afya ukifinywa mara kwa mara, turudi kweny vinywaji vyetu vya asili kama vile Togwa, Kimpumu.nk....
     
Loading...