Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya nyoka ni sumu na sio gamba.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sonara, Apr 18, 2011.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje livuliwe gamba na kuwachwa sumu?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wewe wasema. Tutaendela kung'atwa.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na kungátwa zaidi, na tusipoangalia mwili utaoza kwa sumu!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh umenena kifupi na kiukweli,
    Gamba unaweza kulichezea utakavyo na hata ukajifunga shingoni, mkononi, mguuni au hata kiunoni. Tena gamba mara zote huwezi kulivua kwa nyoka bila ya muda wake mdudu huyo kujivua tena kwa hiari, katu huwezi kulazimisha kumvua gamba nyoka pasi hiari/ridhaa yake mdudu huyo tena kwa wakati maalum. Lakini sumu weeeee....thubuuuutuuuuu!!
    Ni mithili ya kiini macho 'kuwavua' magamba, wao 'wanaotakiwa kuvuliwa' wangejitamkia kujivua gamba (tena kwa hiari) hapo lingeeleweka vema kimantiki lakini sio hizi ngonjera.
     
Loading...