Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Mume na Mke kufanya kazi ofisi moja...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Sep 28, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Habari za majukumu waungwana wa JF? Naomba busara zenu kuhusu athari za kimahusiano zinazowezekana kujitokeza iwapo mume na mke au mtu na mpenzi wake wanafanya kazi sehemu moja. Mfano, wote ni walimu wanaofundisha shule moja au wote ni wahudumu wa afya wanaofanya kazi kituo kimoja. Nawasilisha!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    tatizo litakuja pale mtakapogombana nyumbani,ndani ya gari kwenda kazini kila mmoja kamnunia mwenzie,kasheshe itakuja ofisini kama mko kitengo kimoja na inabidi mfanye group discussion,hapo sasa mama ana crack a joke meza nzima inacheka we mzee mzima unauchuna,wenzio watakucheki na hawatakumaliza,hahahahahaha....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama ni watu mnaoelewa maana ya kazi, na mna ufahamu wa idea ya conflict resolution, na mnajua kuweka mipaka kati ya mambo ya nyumbani na kazini, wala hii haina shida!
    Kwa wengine hii inakuwa ni advantageous zaidi, maana kwa namna fulani wanabebana!
    Ila kama kuna mmoja anapenda dogodogo mhhhh!, lazima siku moja kutatokea kituko ofisini!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh.....na ukisikia uzushi mkeo kapitiwa na boss wa headoffice????
     
  5. j

    jadia Senior Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio kitu complicated sana kufanya kazi ofisi moja ila inahitaji matured partners, vinginevyo sehemu zote mbili zinaweza pasikalike neither nyumbani nor ofisini, but kwa partners wenye communication nzuri wanaweza kabisa kufanya kazi sehemu moja
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata wasiwasi haifai jamani
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mume utaishia kunyimwa chakula cha usiku kila siku!
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kama inaleta maana sana ... kwani kuna mambo mengi sana yanaweza kutokea kama
    1. magomvi ya nyumbani kuhamia ofisini
    2. kutokuelewana na wafanyakazi wenzako kwa wivu hii inatokana na historia ya mtu uliyenaye karibu
    3. historia yenu kabla ya ndoa itakuwa inawahukumu
    4. utendaji wa kazi utashuka kama mko mapenzin hasa mtataka kuwa karibu muda mwingi
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa masilahi ya ndoa na ofici pia haifai kbs,tukubaliane na ukweli hata km mko matured kiasi gani ubinadamu unabaki pale pale, so its better kuwa ofic tofauti na kukutana hm au kupitiana kwa ajili ya usafiri.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Kwenye uchumi/uwekezaji kuna concept ya 'diversification' (kwa lugha nyepesi usiweke mayai yako yote kwenye kikapu kimoja). Labda kwa ajira za serikalini (ambazo zipo relatively stable) lakini kwenye sector binafsi kuna makampuni kufilisika, kufa, kupunguza wafanyakazi(redundacy) nk hivyo kama nyote mpo sehemu moja risk inakuwa kubwa zaidi. Waajili wengi pia hawapendelei kuajili watu wa namna hiyo......mkifiwa/mtoto anaumwa/etc...nyote wawili hamji kazini na hivyo kwa mwajiri ni hasara kubwa zaidi.

    Lakini hata katika mahusiano pia kuna changamoto zake, inabidi muwe wavumilivu/waelewa kweli. Naona wengine wamezitaja hapo juu.
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hii kitu ni ngumu sana italeta ugumu na kusababisha kushuka kwa ufanisi
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Boss zawadi zetu ziko wapo kaka wenzio tulishapanga bajeti.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    wanaume wanapenda kufanya kazi ofisi moja na hawara zao siyo na wake zao. hata kwenye gari mtu akiwa na mke wake utajua tu manake kila mmoja anatazama upande wake, hakuna kuongea wala kutazamana.
     
  14. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna bosi wangu mmoja alikuwa anafanya kazi na mke wake kabla mke hajaamishwa..basi ilikuwa ukiingia kwa ofisini kwa bosi yule mama kiroho juu,ukitoka haongei na wewe na ugomvi usioisha kwa staff wa kike..basi ikatokea siku yule mama akaumwa,utaratibu kama unaumwa ni kuja ofisini au kumtuma mtu alete ed kwa bosi..basu ikabidi yule mama atoke home na mumewe then akabidhi id...in short ilibidi yule mama ahamishwe tawi jingine
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....dah,hiyo hali ni mashaka sana!!me naona sio poa kivile japo mkiwa watu wakuelewa sio tatizo pia
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    hakuna tatizo kabsaaaaaaaaa
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hiyo haifai kabisa kah!! hasa kama mwanamke ni bosi halafu mwanaume ni mfanyakazi wa kawaida, ubosi atataka aupeleke hadi nyumbani!
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapo wengi tu hata sie tunao sasa omba wasowe dept ile yenye kuwa na access na pc za watu atasoma weeee mpaka!
    mi naona mkipatana kuoana mmoja a give up ila kazi ili muweze kuheshimiana na kupeana nafasi
     
Loading...