Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya mbuzi kagoma

Discussion in 'JF Doctor' started by mnyalu2, Nov 28, 2010.

  1. m

    mnyalu2 Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF,nina mtoto mmoja anapenda sana staili ya mbuzi kagoma anadai hiyo ndyo inamfikisha but mimi nahofu kuwa stahili hiyo itamharibu au kulegeza kizazi chake maana kitu kinagonga palepale na nina mpango mrefu wa kumuoa.Naomba mnijuze kama kuna madhara yoyote na kama ni nzuri kiafya.Asanteni
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kwa vile nijuavyo ni kweli kabisa unahatarisha kizazi za mpenzi wako!ni vyema kuacha tabia hii!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,495
    Trophy Points: 280
    Mpwa, kwani shurti mbuzi agome? ni hatari sana hasa kama utakua na haraka, na kwa kaujuzi nilikokua nako ni kwamba, wabongo wengi hufanya ile shughuli kama ugomvi hivi, so ni extra hatari, kwa both; mtenda na mtendwa, hebu tafuta kwenye net kama ile taarifa ya JAMAA aliekufa arusha baada ya kupewa "mbuzi kagoma" wakati hajala na kupumzika! lakini ya nini yooote hayo?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Acha huo mchezo kijana!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kijana kama ujamuoa nafikiri si muda muafaka wa kuanza kutafuta style wakati mtoto wa watu bado yupo kwao.Kama unataka muoe ndio mtashauriana mkiwa kwenye Ndoa !
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Shauri yako mwenyewe.... unaanza kuonyesha udhaifu kabla ya ndoa
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,495
    Trophy Points: 280
    Ukiendekeza hako kastaili kako ka sodoma hutakaaa uitwe mama/baba, shauri yake, I have vivid example
     
  8. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni nzuri mno maana unaiona milango yote kwa uzuri, hiyo huwa inazidisha mizuka.
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sio lazima ukiondoka na mwondoko huo basi ule Kabaaang.
     
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Lile tundu ni elastic!
    Sema kuna uwezekano wa kupata UTI, kwani ikitelezea kule kunako(0713), unazoa bacteria wa huo ugonjwa!
     
  11. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2013
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Usiikaribie zinaa hakika huo ni uchafu
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2013
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Isanga Mbeya.
     
  13. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jaribu mbuzi kalala maana inaelekea unapenda mbuzi sana wewe
     
  14. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tatizo lenu mnachanganya mbuzi kagoma na kisamvu cha kopo. mbuzi analiwa tu hana allegy ila kisamvu ndio hatareeee
     
  15. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2013
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    weka picha! iam tired of theories!
     
  16. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #16
    Dec 5, 2013
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bora umenena mkuu, watu wanachanganya staili ya mbuzi kagoma na mini kabaaang, unaweza kumuweka mbuzi kagoma lkn mini kabaaang uctumie.
     
  17. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #17
    Dec 5, 2013
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    elli, usichanganye staili ya mbuzi kagoma na mambo ya sodoma, elewa mada vizuri.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2013
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kondoo kagoma je?
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani na lile limkia kama lapa. Mbuzi inafaa kwa kuwa kale ka-antena kako juu juu.
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani mwenyewe alikwambia anaumia bhana? Mpe haki yake K hata ufanyeje kamwe huwezi kuikomoa labda kama umechukua katoto ka below 10.
     
Loading...