Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Kuvunjika Muungano wa Tanzania Asema baba wa Taifa Mwalim Nyerere

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Katika vitu ambavyo babu Nyerere alituingiza chaka ni kwenye huu muungano wake na hawa kupe wa kizanzibar
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Usilete chuki zako Mkuu Bila ya Zanzibar hakuna neno Tanzania Wa Tanzania wote ni ndugu moja Jaribu kumuheshimu Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere Mwenyeezi Mungu aiweke roho yake pema peponi.
     
Loading...