Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kung'olewa jino na mtu ambaye si daktari wa meno.

Discussion in 'JF Doctor' started by THE GREAT CAMP, Aug 5, 2012.

  1. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na ongezeko kubwa sana la watu ambo siyo aidha tabibu meno, au daktari wa meno kutoa huduma ya kung'oa meno watanzania katika maeneo mbalimbali hapa Tanzania. Madhara yake ni mengi sana, mfano: Majipu ya kutisha usoni na maeneo yanayo zunguka, Vifo, Ulemavu na maambukizi ya magonjwa kama vile Ukimwi, Homa ya ini (Hepatitis B) N.K
    Angalia picha hii ya mgonjwa(Mtanzania) aliye ng'olewa jino na mtu asiye kuwa mtaalamu madhara yalio mpata.
    Picture 033.jpg


    WITO: Watanzania sikila mtu ndani ya hospitali au kliniki ni daktari.Tuwewaangalifu na Makini na Afya zetu.
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    haya yote watanzania wanayatafuta tena kwa hela kubwa tu. Pole yake huyu mgonjwa. MCT- medical council of TANGANYIKA nao wameozea kwenye siasa badala ya msaada wa kitaalamu kwa watanzania. We utaruhusuje mganga wa kienye kujitangangaza kwenye tv?
     
  3. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Cku hizi watu wahang'oi unless kama ndo last option.

    Route canary (yaan jino linabki ila halina uhai) mzee ndo da best in this new age, huna haja ya kua kibogoyo
     
Loading...