Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madhara ya kujichua

Discussion in 'JF Doctor' started by asa, Jan 18, 2012.

  1. a

    asa New Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please naitaji kujua madhara ya kujichua pia naitaji kuelwanjia za kuacha kujichua kwani ni nimekua very addicted na hii tabia please need a help pia naitaji kuonana na docta wa magonjwa ya kisaikolojia or kiume please .
    email me to asabing1@hotmail.com
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    madhara ya kujichua ni makubwa yanasababibisha mishipa ya kwenye penis kusinyaa siku utakayaopata demu ndugu yangu kwa vile umeizoesha kwa mkono mashine yako haitasimama kabisa pull inapigwa lakini sio kama chai na unatakiwa uwe na demu sio unapiga pull huna demu na ili kuacha inabid uwe na mwanamke la sivyo hata nguvu zikirud hautakuwa na uwezo wa kupiga bao mbili itakuchukua zaidi ya saa 1 au 2 mashine kusimama baada ya bao la kwanza.....nakushauri ndugu uache kabisa tafuta demu ukishindwa malaya wapo kibaooo wa kununua
     
  3. a

    asa New Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kaka
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo sikuungi mkono! Malaya tena jamani? Mwogopeni Mungu, naamini hakuna dini inayokubaliana na tabia ya kujamiiana na malaya.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa wangeitwa malaya?
     
  6. N

    Ntila91 Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me napita tu
     
  7. F

    Fblukuwi Senior Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kujichua kwa mujibu wa wataalam wa afya ya akili hakuna madhara yoyote endapo tu kunafanywa in private na mfanyaji haachi kazi zake na kwenda kujichua.
    kujichua ni bora zaidi kuliko kuwa dungadunga au mpiga chabo au kuwa pedophilia au hata kuchukua malaya kwani unakuwa na uhakika wa kutopambana na mikono ya sheria.
    Hayo ya kusema eti mishipa itachakaa na utashindwa kufanya kazi ukipata demu hiyo ni porojo za mtaani!!
     
  8. F

    Fblukuwi Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia inakadiriwa kuwa 95% ya watu wote wanajichua!!!
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh 95% wanajichua?ripoti hii umeipata wapi? No research no right to speak.
     
  10. a

    asa New Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman thank kwa advice mliyonipa but kimsingi kuna wajinga humu wananitumia email za ushenz nashangaa mtu ananitumia message ya kijinga please i am here just to solve my problem that faced me so please sitaki na sihitaji kutumiwa email ambazo hazina msaada kwangu pia im not ready 4 this stuff please
     
  11. c

    cesc Senior Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole...ila jibu sahihi ni kujikipu bize na shughuli zako za kila siku....na uwe unasoma sana biblia na kusali jumapili utayashinda hayo majaribu ya kishetani.....
     
  12. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Madhara Makubwa ni kuadhirika kisaikolojia, ukiendelea na kujichua itakupelekea kutoona umuhimu wa Mwanamke katika maisha yako na hata kuwachukia kabisa, pia Mishipa ya Uume wako kulegea kama unapofanya uchuaji visivyo na kusababisha uume kuto erect inavyostahili.
    Njia ya kuacha hii tabia, jaribu kujishughulisha na shughuli mbalimbali na epuka kuwa mpweke, pia jichanganye na wezio katika michezo na mwisho Mshirikishe Mungu kwani ndiye muweza ya yote.
    Pole sana Ndugu.
     
Loading...