Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kufichana mambo kati ya mke na mume....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Sep 7, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MUME: kuna tangazo limetoka kila mtu mwenye watoto kumi
    atapata zawadi ya gari na nyumba
    MKE: Lakini sisi tuna watoto 8?
    MUME: Samahani mke wangu..nina watoto wawili wa nje
    naenda kuwachukua wawe 10.

    muda mfupi uliofuata mume akatoka mbio kwenda kuwafuata
    wale watoto aliiozaa nje ya ndoa.
    Aliporudi akamkuta mkewe analia sebureni (alidhani analia kwa wivu)

    MME: Imekuwaje tena mke wangu mi nilidhani yameisha,
    nimekuja na hawa watoto walete wale 8 tukachukue mkoko
    MKE: Samahani mume wangu nilikuficha siku nyingi..kati ya wale
    watoto wetu 8 SITA sio wako..nilizaa na Daudi kwa hiyo
    na yeye amekuja kuwachukua watoto wake.....!!
     
  2. S

    Shaabukda Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh....hiyo balaa!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mwambie na mimi nakuja kuchukua wangu asisahau
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol!!!
     
  5. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Duuh!.....
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ah hahaha hahaha madogo jf mnamambo sana...
     
  7. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ni balaa
     
Loading...