Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kubakwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Lutala, Sep 16, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waungwana kwa muda mrefu nimekuwa nikijiuliza na kutopata jibu. Leo hii naomba mnisaidie jibu. Mara kwa mara nisomapo habari kuhusu ubakaji (siyo kuwa nashabikia vitendo hivyo) waandishi humalizia kwa kusema kytokana na kitendo hicho mbakwaji ameumia vibaya sehemu za siri. Hivi ni kweli kila anayebakwa ni lazima aumie vibaya sehemu za siri? Au ndo imekuwa dhana yakinifu (stereotype) katika kuandika? Kwani kama angekubali kwa ridhaa yake asingeumia vibaya? Naombeni munielimishe katiaka hili. Nawasili
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu sana kupata jibu yakinifu kwenye suala hili unless uongee na mtu ambaye aliishawahi tendewa tendo hilo la ubakaji sababu yeye ndio anajua how it feels like vinginevyo kama haijawahi kukutokea madhara yake unakuwa unayajua juu juu tu kwa kuambiwa na madaktari au kusikia kwenye vyombo vya habari, I know of someone aliyetendewa kitendo hiki almost miaka mwaka mmoja mfululizo till now she's not okay
     
  3. ismase

    ismase Senior Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani jibu liko wazi kabisa, vinginevyo unataka kuwaenjoy watu tu. kawaida tendo la ndoa ni lazima mwanamke aandaliwe kwanza (awe tayari kimwili, kiakili na kiseikologia). watu wazima hapa wameshanielewa tayari. vinginevyo kama hajaandaliwa sehemu husika huwa dry (haina uteute) wa kuruhusu mkuu wa mkoa kupita bila mikrwaruzo. matokeo yake mwanamke huumia kwa kupata michubuko na mara nyingine kutokwa damu.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    madhara ya kubakwa (hasa watoto) ni matatizo ya 'kisaikolojia'.....
     
Loading...