Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madhara ya kuangalia porn (ngono)

Discussion in 'JF Doctor' started by sky_haf, Oct 21, 2012.

  1. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habar wakuu, nimeleta mada watalam watujuze
     
  2. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mojawapo ya madhara ni kuwa 'boflo'
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna madhara yoyote kama huamini je umeshawahi yapata wewe mwenyewe? uliyeileta hii mada..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Inaathiri nguvu za kiume,ukishazoe hayo mambo jogoo apandi mtungi(unakua Boflo sio wa JF) mpaka uangalie porno
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Umemsikia mwenzako amekufa?alipiga goli 42 kwa usiku mmoja.
     
  6. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie si muangaliaj lakini nimeleta mada ili tunufaike sote
     
  7. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeskia kwamba wanandoa weng huwa wanaangalia, vp wao kuhusu na maneno hapo juu (kuwa boflo)?
     
  8. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pengne alikua haangalii porn anapiga bao tu
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Once you become addicted to pornographic material of any kind you totally loose your confidence, it is a sin.
     
  10. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia ngono na mwanamke huku na nyinyi mkifanya hatakusahau. hatawataka tena wale wenye aibu, angalia nae kwanza apate joto sana halafu mchape
     
  11. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,172
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    True true 100percent
     
  12. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Jamani ndiyo maana jamvi hili linaitwa la THE GREAT THINKERS! Sasa kwa thread hii kinachojadiliwa ni nini? Kwa sababu mtu mwenyewe ameandika head line tu. Tunaomba atueleze anachotaka kujadili humu, acheni kukurupuka. Ndiyo maana mwanajamii mmoja jana alisema inabidi tuanze kwa makini na waleta threads kwani si ajabu huyu aliyeileta hii hata kubarehe bado anaishia kuangalia mikanda ya NGONO tu. Think like as a great thinker.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inaleta hamu endelea kuangalia porn na wafundishe na watoto wako mapemaaa
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,131
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Madhara: utapoteza muda mwingi sana kuangalia, badala ungetumia muda huo kutafuta couple ili upate kitu live
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unatakaje na post ipo, unatupangia masharti kwani jukwaa hili la kwako? vumilia ndio maana ya jukwaa kama huwezi kafungue jukwaa lako peke yako ujijadili. Moderators wenyewe hawana maneno sasa wewe nani?
     
  16. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mada iko waz mbona, na nlipoeka kiengereza nimetafsir ili kila mtu afaham.
    Nina 23yrs
     
  17. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Madhara ni haya

    1) Unapata dhambi
    2) Inaathiri nguvu za kiume
     
  18. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red Mkuu, unaleta hapa jukwaani habari za kuskia? N hata kama ingekuwa kweli, ni ajabu gani kwa mwanandoa kuwa 'boflo'? Mbona wewe hata kuoa bado lakini tayari ushakuwa 'boflo'?
     
  19. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niombe radhi mkuu
     
  20. Mariano

    Mariano Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Boflo ndo nn?
     
Loading...