Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kondomu

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaitaba, Jun 30, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tahadhali inatolewa kwa wote wanaotumia condomu kuwa, utafiti umefanywa na umethibitisha kuwa ukitumia condomu kwa muda mrefu wanaume watakosa nguvu za kiume na hii imepelekea vijana wengi kutumia viagra sana au kupiga bao moja tu, kwa upande wa akina dada wanaugua fangasi sehemu za siri na kuwashwa sana na kutokwa maji maji machafu na yanatoa harufu mbaya. KAZI KWENU.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    du kazi kweli kweli!
     
  3. 7

    7ceven Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source of information? Mbadala? Tafiti hii kama ni ya kweli inaweka wapi mapambano dhidi ya magonjwa ya zinaa? Weka source hadharani tafadhali tujichukulie knowledge.
     
  4. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh balaa kubwa hilo ila mzee tupe evidence hiyo study ilifanyika wapi na lini? tunataka emperical evidence mkuu
     
  5. L

    Lusajo Kyejo Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo,dawa ni kuwa waaminifu katika ndoa,na ambao bado na waendelee kusubiri mpaka wakati utakapofika..
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yaani umejiunga JF kueneza upumbavu? Lete huo utafiti hapa watu wakuumbue.
     
  7. 7

    7ceven Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spread the gossip, share knowledge. Lete source ya information. Nguvu za kiume is a serious stuff mkuu.
     
  8. S

    Salehe Ndanda Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If it is true! babuuu kubwa.
    Mbonenyai.
     
  9. 7

    7ceven Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babu kuubwa kuwa condoms zina madhara na fungus? Unamaanisha nini?
     
  10. S

    Salehe Ndanda Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If it is true! babuuu kubwa.

    Mbonenyai.
     
  11. 7

    7ceven Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabla ya kila mmjoja kuweza kuwa muaminifu dawa itakuwa nini? wazee wa kazi hebu tuwe wakweli kidogo. nani ataniambia kuwa muaminifu ni kitu kiachowezekana kwa asilimia 25 tu ya wakazi (Miaka 14-35) wa Kinondoni B au7 Mazanse?
     
  12. S

    Salehe Ndanda Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If it is true!

    MBONENYAI
     
  13. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,631
    Likes Received: 3,498
    Trophy Points: 280

    Jamani kumbe condom inatumika sana. Maana hizi hasira kama vile mlevi ukimwaga pombe yake
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukizoea kutumia sana condom yaani siku umeoa wife utataka uendelee kutumia sijui wife atajisikiaje?
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama umeguswa tafakari na uchukue hatua.Kutumia Kondom ni sawa na kupiga nyeto.
     
  16. Amosam

    Amosam Senior Member

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazinzi wapo wengi,kwanini msiache zinaa?
     
  17. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    atakuona unamjali!!!! tee teeh teeh!!!
     
  18. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #18
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,631
    Likes Received: 3,498
    Trophy Points: 280

    condom haina maana ikitumika ni uzinzi, lengo lake la awali lilikuwa ni kupanga uzazi
     
  19. Amosam

    Amosam Senior Member

    #19
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesema lengo la awali lilikuwa kupanga uzazi(Wakati uliopita),je lengo la sasa ni lipi kama si kukaribisha zinaa?Acha kushabikia mambo ya kuvunja amri ya 6 aliyopewa mussa na mwenyezimungu!
     
  20. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #20
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,631
    Likes Received: 3,498
    Trophy Points: 280

    Lengo la awali kabisa ndio ilikuwa kupanga uzazi, na kwasasa ndio imekuwa haya mambo ya kuzuia magonjwa.

    Ngono ipo tu hata bila condom wala msijishaue
     
Loading...