Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kauli ya pinda yaanza kuonekana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Baada ya Waziri mkuu Mh.Pinda kuweka wazi wakuu wa wilaya na mikoa kufanya kazi za chama (ccm).Mkuu wa wilaya kilosa kata ya Ruaha ameshindwa kufungua zoezi la sasa baada ya kukosa watu.mpaka sasa vipo viti tu na walimu wachache ambao watahusika katika zoezi la sensa.wanananchi wanasema kwamba yeye amekuja kufanya kazi ya chama.source.mwenye nipo kwenye mkutano.
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkubali, msikubali, ukweli ndio huo. wakuu wa wilaya ni lazima wafanye kazi za chama kwa kuwa ndicho kimewaweka hapo. huo ndio ukweli. katika hilo zoezi, wananchi waje, wasije, sensa ni Agosti 26. Kwani jogoo asipowika hakuchi????????????
     
  3. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    peeooopleeee!
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    siku hizi wananchi wanadaka mambo haraka sana,hii inaonyesha mwamko umekua juu sana.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sumu imeenea na pindi kama kawaida yake liwalo na liwe
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,434
    Likes Received: 4,607
    Trophy Points: 280
    Hafu Kilosa ndo alipokuwa baba Dr.Slaa juzi kati, Pinda katibua sana aiseee
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wananchi hawakatai sensa ila ni jinsi gani hawa wakuu watakuwa na wakati mgumu wa kuonana na wananchi moja kwa moja.kwani kuna wakati wanasuluhisha migogoro ya wananchi hvyo itakuwa ni vigumu kwao kufanya usuluhishi kwani wananchi hawana imani nao.
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kimtazamo, lakini gharama yake itakuwa kubwa hasa pale ambapo athari ya embarassment itakapokuwa imelalia kwenye majukumu ya serikali
     
  9. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wananchi hawakatai sensa ila ni jinsi gani hawa wakuu watakuwa na wakati mgumu wa kuonana na wananchi moja kwa moja.kwani kuna wakati wanasuluhisha migogoro ya wananchi hvyo itakuwa ni vigumu kwao kufanya usuluhishi kwani wananchi hawana imani nao.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wapeleke ffu majumbani wawapige wananchi
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kazi ya chama ipi kwan?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wananchi waendelee hivyo hivyo kuwasusia ma DC na ma RC ili kuwanyima majukwaa ya kufanyia ccm siasa badala ya kuwa watumishi wa wananchi wote wanaowalipa mishahara.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu Lunyungu wapeleke kikosi cha FFU kuwakurupua wananchi toka majumbani mwao!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa hawataki kusikiliza sera za ccm? Kama ni sensa si mkurugenzi wa wilaya angeweza kuelimisha? Muda wa kampeni bado!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Nasikia hao FFU wanataka kumwaga hapa jamvini pia :):) kutembeza virungu na kuwamwagia maji yenye pilipili wanachama wa jamvi hili kwa kutaka kuleta uvunjifu wa amani nchini.
     
  16. M

    MTK JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Wafanye wasifanye, who cares! afterall wamekuwa wakifanya siku zote, DC wa Igunga is a case in point! lakini wakumbuke kwamba Kiendacho hurudi, when the chicken start coming home to roost; do not cry foul!
     
  17. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama sio kuzoea fahari naamini kabisa wapo wakuu wa mikoa na wilaya wasioipenda CCM kwasasa, wanatamani hata kujiuzuru wakafanye ujasiriamali na roho zao zitulie kuliko kazi yenye mapresha na lawama kama hiyo waliyonayo kwasasa!
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe
     
  19. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande huu wa ruaha huyu mkuu wa wilaya ana kazi sana,,, na zoezi lake ndo litamlemea mpaka basi,,, yangu macho mie
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imekula kwake!
     
Loading...