Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Dawa ya Babu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Utingo, Mar 28, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu, ni kama joke lakini wikiendi hii nilimkuta dogo mmoja amelewa chakari kijiweni, nilipofika tu akaanza kuniambia, "Bro, hivi ikiwa dawa ya babu, wanayosema inatokana na mti wenye sumu, ikawa na madhara (side effects) baada ya muda kama miezi sita au mwaka, hii nchi si itakuwa inaongozwa na ma-mento? machizi kama mimi? maana inasemekana JK kanywa, wakuu wa mikoa, watendaji wakuu wa serikali, mawaziri, maaskofu, wafanya biashara wakubwa, vigogo wanasiasa etc etc." Nilimpuuzia, lakini.....!!!!?????????
     
  2. m

    mja JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God forbid
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu utingo huo ujumbe wa bwana mdogo ni mzito sana... Nimejaribu kuufikiria sipati picha!!!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jitahidi upate picha, mimi nilichanganyikiwa.
     
  5. d

    damn JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu aiepushie mbali, maana it will be beyond national disaster
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    That will be Tanzania Apocalypse
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    du mkuu utingo ni kweli dawa ya babu ni sumu lakini ina dawa yaani ni dawa ndani ya dawa,kwa sababu mti wa babu unaua chembe hai mbovu zote eg kancer na vvu na chembe hai muhimu kwa binadamu sasa kama mtu ana chembe hai nyingi hawezi pata madhara ila wale waliopungukiwa chembe hai wanaweza hata kufa kwa hiyo kinachofanyika ni kunywa dawa ya babu then unakunywa dawa nyingine ya miti shamba hiyo hiyo ambayo inalinda chembe hai nyeupe zisiuliwe na dawa ya mti wa babu ,mimi ninayo hiyo dawa na kama kuna mtu amepata madhara kutokana na dawa ya babu na anahitaji hiyo DAWA ya DAWA ya babu aniPM gharama yangu ni mia hamsini tuu.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kazi ipo. sasa kama wote waliokunywa wanahitaji dawa ya dawa ya babu si dhahiri kuwa watakuwa machizi tu?
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wani pm mimi nitawapa dawa ya dawa ya babu faster
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    si wote wanatumia internet waliokunywa ni zaidi ya membwer wa jf. JF's Registered Members: 34,341
     
  11. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    WACHA WAWE MACHIZI TU ILI NIINGIE IKULU KIulaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiini! alafu utakuwa my PM coz hujapata kombe! bado nashangaa kwanini uo uchizi unachelewa!!!:smash:


     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Namuomba mungu iwe hivyo... nitakuwa mkuu wa mkoa wa Mwanza.... maana nimemuona Kandoro akiinywa.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamaa yangu ameniambia tayari anaifanyia mazoezi nafasi ya Lukuvi
     
  14. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DUH! Inasikitisha sana kuona jinsi watanzania tunavyoamini mazingaombwe na uchawi. Kijana kaongolea ukweli, je, kama baada ya mwaka moja watu wote hao wamekuwa machizi nchi yetu itakuaje?:tongue:
     
Loading...