Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya chumvi nyingi ni yapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Thinker2, Jan 4, 2012.

  1. T

    Thinker2 Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf naomba ushauri,mi tatizo langu ni kutumia chumvi nyingi kuliko kawaida yaani msosi ukifika mezani naongezea kabla ya kuonja...!?.Bila shaka ingekuwepo tuzo ya watumiaji chumvi ningechukua Afrika mashariki na kati,Record niliyoiweka nilikuwa naweka chumvi kwenye chapati za kusuma mezani...!?
    Naomba nijue madhara na jinsi ya kuacha...
     
Loading...