Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya CCM Kuunga Mkono kila Hoja Yaanza Kujitokeza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rich Dad, Aug 9, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kambi rasmi ya upinzani ilitoa mapendekezo ya kushushwa kwa bei ya mafuta kwa 50% kupitia bajeti kivuli iliyosomwa wakati wa kuanza mjadala wa bajeti ya serikali 2011/2012.<br />
    Lakini wabunge wa CCM kwa kutumia uwingi wao na attitude waliyojijengea waliibeza bajeti kivuli ya upinzani bila kufanya critical analysis kwa baadhi ya mambo.
    Sasa mambo yamegeuka, hadi imepelekea Januari Makamba kuomba kuitisha kikao cha dharura ili wabunge waweze kujadili adha ya kutopatikana kwa mafuta.
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    mara nyingine kuunga hoja mkono by 100% siyo tu kwamba ni kutii falsafa za chama chao bali pia ni kukosa upeo wa kutambua madhara ya wanachokiunga mkono kwa 100%.

     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilisikia eti kamati kuu nayo imeiagiza serikali ipunguze bei ya mafuta ya taa! Hii ni ajabu na undumilakuwili. Baraza la mawaziri ambalo ndilo hupitia bajeti za wizara zote mstai kwa mstari kabla ya kuja bungeni mwenyekiti wake ni Rais JK. Huko wakakubaliana kuondoa ruzuku ili bei yake ilingane na ya diesel. Kwenye kamati kuu mwenyekiti ni huyo huyo - kulikoni?
     
  4. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nawashukuru sana wapinzani waliomo bungeni ambao hawana ndoa na CCM. Kusema ukweli hoja zao zimeleta tija na mageuzi makubwa nchi hii. BIG UP sana na msijali kuzomewa mimi niko nyuma yenu. Hayo ya mafuta hata sielewi kwa vile mimi ni mtumiaji nzuri sana wa KEROSENE kwenye vibatari na Jiko. bei yake bado iko juu sana. Mkaa nao bei mbaya kipimo cha kuchemsha maharage ROBO ni Shs 700. habari ya Nishati Bongo ni ISHU. Wabunge wa CCM hawajali kwamba vijijin KEROSENE ni ndio Source ya Mwanga. Bado kipimo kidogo 1000. Jamani maisha ni magumu tumekuwa sugu.
     
Loading...