Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Barrick gold, live Aljazeera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Oct 14, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wanajamvi,kuna documentary ínaonyesha maovu ya barrick goldmines huko Bolivia,ambayo imenigusa kwani kila kinachoongelewa ni kama yanayotusibu hapa kwetu.yeyote mwenye nafasi aangalie aljazeera tv live sasa hivi.nawakilisha...
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    nashukuru so ukipewa kazi barrik gold mine utakataa? Nawakilisha
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao barrick wana 3yrs hapa Tanzania, nasubiria Uhuru wetu 2015 Lazima tuwafundishe adabu
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    fikiria kabla ya kujibu usilete utoto wako hapa majbu yako peleka fesibuku.
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    If you can't fight him join him then you will be in good position to know better his weakness and strength
     
  6. Y

    Yussuph idrissa Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu zangu kiswahili ni lugha yetu,NAOMBANAWASILISHA SI KUWAKILISHA,AMESIBITISHA KUPOKEA TAARIFA HIZO NA SI KUDHIBITISHA.nawasilisha
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asante mwalimu wa mwandiko.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Amethibitisha. Mkuu rekebisha kidogo.
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata wale wanaofanya kazi barrick wanafanya huku wamenuna.ila hawana option na kila inaopatkana huwa wanaachia ngazi mapema wakikimbia mapunjo na unyanyasaji.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mabepar wapo kwa maslah yao
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Barrick pumbafu sana na Al jazeera pumbafu wanafiki na walongo wakubwa wote manyangau tu
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Barrick ni soo
    Na wataishia kutuachia mashimo tuu!
     
  13. Tidito L

    Tidito L Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ukweli ndo uwo,ila blame nyingi tuzielekeze kwa viongozi wetu,hawapo makini kbs. Haiwezekani kabisa hawa jamaa wanakuwa wajanja kihivyo mwisho tunaachwa tunashangaa.
    Thahabu haioti tena,hawa machizi ghana walifukuzwa kwa ujanja ujanja wao. Hapa ndo wamejitawala hawana wasiwasi wanachimba ucku na mchana kwa mashine kubwa telex 170 na 785 DT/ hapo unategemea nn tutabaki na kitu hapo kwa hz %3?
    Du! God bress us.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ameuliza swali sasa utoto uko wapi

    na wewe kukurupuka peleka choo cha shimo

    If you want to be fair then take time to think outside the box, biohasard ameuliza swali la msingi... tuna wengi tu wanapiga kelele wakipewa kazi wananyamaza na kutugeuka

    Nyambaff
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi ya hivi hivi!
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Join Date : 31st May 2011
    Posts : 29
    Rep Power : 0
    Ndo kwanza una post 29 nenda kajipange kwanza ndo uje humu jf chai ya rangi ww.
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Zikitangazwa kazi watu wanataka kuuana leo hii mnafikiria mambo ambayo sauzi waliyafanikisha kitambo kwa anglo americans, kuna madhara kama mineral exaustion zilitokea sana sauzi na hapa kwa buhemba imetokea na huko kwingine itatokea tu so acha watu wapige mzigo matokeo baadae. Hakuna uvunaji wa pesa usio na disadvantage. Mfano MV SPICE
     
  18. tobycow

    tobycow Senior Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haina noma mi wakisepa waniachie hzo buster,detonating cords delays,na plane paper kwa ajil ya kudizain mablastingpatern yngu peke yangu
     
  19. k

    kautipe Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jmn mbona mambo yamegeuka hivi huu ni ubepari hawa wafikirii wengine
     
Loading...