Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya alozera

Discussion in 'JF Doctor' started by NIMEKIMBIA CCM, Oct 3, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau huwa napenda kutumia alozera lakini kutokana na muda wangu kuwa mdogo huwa natengeneza nyingi ambayo huweza kukaa hata siku 5 na siweki kwenye friji nje ya kuwa inaweza kulewesha je kuna madhara naweza kupata kutokana na utunzaji huo? naomba msaada wadau
    NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU NA MUNGU AWABARIKI
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    mkuu ni rozela ama alozera? je ni ile yenye majani mekundu?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna LOZERA na ALOVERA je unamaanisha ipi?
     
  4. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni ile yenye majani mekundu(asante muheshimiwa kwa kunirahishia kujielezea)
     
  5. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lozera kaka asante sana
     
  6. M

    Msabaha lk Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani kama madhara yatakuwepo ila chamsingi hifadhi sehemu safi na salama.
     
  7. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ukiweka sukari baada ya hizo siku inachachuka na kua pombe kama hujawahi kunywa pombe kabisa unaweza ukalewa kwa mbali
     
  8. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajameni hivi hiyo Lozera huwa inatibu nini? Tafadhalini nijuzeni manake huwa naiona kwenye baadhi ya maduka ikiwa imefungwa kwenye mifuko ya plastiki, almaarufu rambo nyeupe. Nimejaribu kuwauliza wauzaji hunipa majibu kuwa inaongeza damu na ni nzuri kwa kuitengeneza kama juisi! Mkuu MziziMkavu hebu nena nikusikie.
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    kama unaitumia kama dawa jitahidi kuitumia kwa muda wa siku 2 ili kuepuka kupotezd nguvu yake. kama unaitumia kama juice, baada ya siku tano haitakuwa na ladha nzuri. ama huwa unaifurahia ladha yake?
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hajielewi, hebu naomba uache kumuuliza maswali ya degree mwanafunzi wa darasa la tatu A
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    upo? U
    emisika! Mpemba hajambo?
     
  12. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante msomi wewe mwenye degree lakini mbona inaonekana unaukosea haki usomi wako umekosa busara(karibu darasa la tatu a tukupe elimu ya busara na kujua kuheshimu hata walio chini ya kiwango cha elimu yako0'
     
  13. s

    sacha Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile ina tabia ya kuchachuka km pombe...kwa kuwa utengenezaji wake n rahis jitahid kutengeneza kias cha kutumia kwa cku 2..hifadhi sehemu isiyo na joto kukwepa kuchacha..inasemekana ni nzur,inasaidia digestion..pia inaongeza sana damu!!!
     
Loading...