Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhala ya kutofanya mapenzi kwa mda mrefu.?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bosco massawe, Jan 29, 2012.

  1. B

    Bosco massawe Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jmn najua humu kuna madokta naomben msaada wa kufahamishwa madhara yanayoweza kumpata mwanaume endapo atakaa mda mrefu bila ku do
    kama hayapo je kuna faida?
    Ni zip?
    NAWASILISHA
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mimi nilipozaliwa nilikaa kwa muda wa miaka 17 bila ya ku-do na bado sikupata madhara.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    unamiaka miangapi wewe?
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwahiyo ulianza uzinzi long kumbe?
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaa, kuanza ngono ukiwa na 17 ndo umekaa muda mrefu! Mbona ulianza ngono ukiwa minor? Duniani kuna mambo!
    Huyo uliyefanya naye ukiwa na umri huo kama alikuwa mkumbwa basi alistahili jela miaka 30!
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    No nilikuwa nafanya rehearsal kabla sijaanza rasmi
     
  7. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama unaona hatari piga punyeto, a.k.a PUCHU!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Binti nilie anza nae tulikuwa the same age (balehe mkuu ilikuwa inasumbua) halafu nikarudia tena nikiwa na miaka 20. the rest is history. Ila nilikuwa mwaminifu nikiwa na mmoja ni huyohuyo..ila juzijuzi nilivunja kanuni hii lakini nimejisahihisha. Nawe lete story ya kwako....Weye bikra?
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanadamu ni mashine ambayo mtengenezaji wake ali fikiria kila scenario inayoweza kutokea kwenye mwili. Hata kama usipo do kwa muda mrefu, mbegu zozote zitakazo undwa zitakuwa recycled. Labda kwa muda mfupi utahisi discomfort kuwa gololi zimejaa lakini zinarudi na kuwa OK. Na mwili utakuwa una uwezo kutumia raw materials hizo kwenye activities za kuujenga hasa kwenye misuli.
     
  10. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    28 yrs old
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kuna Madhara makuu kutofanya jambo la mapenzi kwa muda mrefu ,kwanza mwili unakosa nguvu,akili pia inakuwa haifanyi kazi vizuri,unakuwa mtu mwenye hasira hasira zisizokwisha,au mtu mwenye huzuni huzuni pasipo na sababu yoyote ile unakuwa mtu mwenye wasiwasi mwingi pasipo na sababu yoyote ile,na pia unapata ugonjwa wa Stress hayo tu ndio baadhi ya madhara ya kutofanya mapenzi kwa muda mrefu inafaa uwe una fanya tendo la ndoa kwa wiki japo mara 2 au 3 huo ndio ushauri wangu.
     
  12. n

    ngwana ongwa doi Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hii si kweli labda tupe source ila alichosema Doctorz ni sawa kuna watu wana zaidi ya miaka 20 bila kumega mkate hawana complications kama hizo.
     
  13. B

    Bosco massawe Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je?wewe uliesema hayo madhara ni doctar? Na una uzoefu gani? Na udhibitishe...!
     
  14. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hahahah...atakomaa kama Ng'ombe aliyehasiwa..hahaha!
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ungemalizia na angalizo kuwa ni Kwa waliooa tu ndo wa du mara 2 had 3 kwa wiki.
     
  16. s

    shangrila Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sio dr. but as far as akili yangu ndogo inavyonituma ,hakuna madhara zaidi ya faida tupu! one, utakuwa safe zaidi na magonjwa kama H.I.V, gono,kaswende,fungus na mengineyo mengi yakiwemo mapangusa n.k,pili; unabana matumizi yako ,eg vile ambavyo ungekuwa unawahonga mademu kila uki du nao,tatu; asikudanganye mtu nguvu unakuwa nazo kama simba ! ingekuwa mwili unachoka kuwa nazo basi wachezaji na wanariadha wangehimizwa ku -du kila siku ili wapate nguvu! four, ujue yale ni maprotene tu mwilini so huna haja ya kula korosho wala makaranga tena ,yaani outomatically u will have it ! Lastly huna haja ya kuhangaikia ma viagra pindi utakapo hitaji ku -du as manguvu yatakuwepo kama kawa vile vile kama utahitaji kumtengneza mtoto atakuwa very strong as far as your sperm will have matured enough kumtengeneza baby ambaye atakuwa strong sana.....
     
  17. s

    shangrila Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Ma single ndo wanaoongoza ku -du kila siku na watu tofautitofauti,bora hata hao waliooa!
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Madhara ni pale mwili unapohitaji tendo hilo lakini binafsi unauzuia,unaweza kupata madhara ya kisaikolojia.
    Vinginevyo usipo do na binafsi ukajiona kawaida tu hapo hakuna madhara yoyote.
    Hongera sana Mkuu !!!
     
  19. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  20. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu sawa sawa nakuunga mkono.
    Mim sio dokta ila nikisoma maelezo yako na kufananisha na thread 1 ililetwa na mdau aliye itwa LEGE naona mkuu umeongea sahihi.
    Vile vile nilisha wahi msikia mtaalam 1 kwenye redio free akidadavua mathara hayo ikiwa pamoja na sehem za siri kuwa ndogo,kutojiamin kuwa na wasisi na madhara mengine meng ya kisaikologia ikiwa pamoja na kuwa na mahusiano hasi na jinsia tofauti.
     
Loading...