Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madesa ya cpa,au notes za cpa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OME123, Nov 18, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HELLO NDUGU ZANGU WANA JF NAWAOMBEENI MWENYE MADESA AU NOTE ZA CPA YA SOFT COPY ANISAIDIE NIWEZE KUZIPATA.NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU,E-MAIL,orissa1985@yahoo.com
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CPA pana na ina level nyingi....inabidi ustate unafanya module gani...na unataka notes za masomo gani
     
  3. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kaka kwa kuiweka hili sawa,nahitaji module e and f i mean the final stage notes zote.shukran
     
  4. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Chekthis... might help

    1.Nenda filestube au click apa:FilesTube - Search & Download Files then search for"roger cpa review pdf" utadownload, japo ni cpa ya marekani ila most of the topics ni the same esp financial reporting

    2.Material ya ACCA,hawa wana notes nzuri sana esp za int.finance..wacheki apa...www.opentuition.com,then unajiregister for free
     
  5. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeshindwa kuzia access hizo site ka vip nitumie kwenye email yangu hayo mdesa ka unazo
     
  6. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nasikia hiyo CPA nibiashara ya NBAA, wanafaulu wachache sana wahasibu wengi wamekata tamaa kufanya mitihani wana opt kufanya MBA
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    huu ni uposhwaji..NBAA wanatunga mitihani iliyo standard. Wanataka kupata watu ambao kweli ni proffessionals. Wanaofeli wengi ni wale ambao degree zao walizipata kimchoro mchoro.
     
Loading...