Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wengi kutembea na mabosi wao(wa mama) ni sababu ya shida ama laana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Pengine ni wengi wangesema shida
    lakini je shida ngapi zinakufanya mtembee na mamazenu waaliowazaa kisa ni mabosi wenu jamani
    je mitembea nao wanaweza himili kumaliza shida zenu..??wapo wale wenzetu wana kadudu mtu akak jini mahaba
    hao siongelei soln yao iko biafra ,,kumezuka kundi la vijana wengi sana wanatembea na mabosi wao hasa wakienda mikoani...hili si kwa watu wa kawaida tuu bali hadi kwenye mihimili ya nchi waliokabidhiwa madaraka badala ya kwenda na waume zao wanaishia kuliwa uroda na vingast

    kama we una katabia hiki acha mwaya nakushauri sio wote wanaokaa kimya wamellaala wako kazini shauri zenu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hizi habari inawezekana uzushi mwingi.....

    kwa sababu wanawake wengi wenye kuendeshwa huwa na mambo mengi
    sometimes vibuzi kadhaa,na madereva huwa ndo wanawapeleka mpaka kwenye hizo videti
    na wao hubaki nje wakiliwa na mbu.....so hawawezi ku risk kutembea na dereva whhile dereva
    anajua mengi...
    wanakuwa tu na ukaribu ili kumpooza dereva asitoe siri but kutembea nae sio sana
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Thanks for exp
    br well ntd
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo shida zao hata haziwaishi, kuna mmoja alisema kuna jimama lake bahili kweli, anaishia kunyweshwa na kupelekwa kulala kwenye expensive hotels, shida zake zipo palepale, sijui mikaka ya siku hizi yanawaza nini?
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na boss mwanaume kutembea na secretary wake?
    (simaanishi The Boss. LOL)
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    yanaitaji msaaada wa mawazo yako wakalale chumban na wake zao badala ya star 5 na mabosi wao
     
  7. m

    muhanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mabosi wanaume wengi hata kama wana mambo yao huko huwa na tabia ya kuwa wababe kwa drivers rather than kuwa marafiki ili kulinda siri zao, lakini kwa wanawake hali ni tofauti, hupenda kujenga ukaribu na urafiki zaidi na drivers ili kulinda siri zao na ndipo hali ya kuwa karibu kupeana pesa na zawadi n.k. hujitokeza sana, kwa wasioujua undani ni lazima watahisi kuwa watu hawa wana mahusiano ya kimapenzi, lakin ni wachache huwa nayo kweli. huu ni mtazamo wangu tu
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    uko simo mpwa nimepita tu
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    U better be!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Biafra..... Mwakasege
     
Loading...