Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa magari ya Serekali wasumbufu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kosamfe, May 19, 2010.

  1. k

    kosamfe Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba tujadili kidogo pengine na kutoa ushauri kuhusiana na ukorofi wa madereva wa magari ya serikali barabarani. Utakuta dereva anakimbiza sana huku kawasha taa zote na hata wakati mwingine anatanua na kuvunja sheria za barabarani. Ukimnyima nafasi ya kupita anakutukana na kukutishia kuwa anaweza kukusababishia matatizo au kukufunga kwa kuwa eti anamuendesha mkubwa fulani. Je wao wanaruhusiwa kuvunja sheria?
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wao hawaruhusiwi kuvunja sheria isipokuwa ni ushamba tu kutishia kumuendesha mkubwa, huyo mkubwa ni mkubwa kwake yeye dereva yawezekana hata wewe ni mkubwa kibaruani kwako. lakini pana ukweli kuwa madereva wa magari ya serikali wengi wao si wastaarabu, wanajua wazi kuwa hata wakivunja sheria ma-trafiki mara nyingi hawawashiki kwa kujua kuwa hawatawapa hongo bali wataishia kuambiana tu mie namuendesha fulani wa wizara fulani, ndio maana wanakuwa na jeuri ya kuendehs ovyo. niwapo barabarani watu wanaoendesha ovyo ni daladala, taxi na magari ya serikali hilo halina ubishi, tena kama ni usiku anatanua na kuwasha mitaa yao ya kichini inawaka utadhani karabai hata huwezi kuona unakoenda! i hate that:angry:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Magari yasiyokuwa na mwenyewe yanawazuzua.
    Lakini hawajui kuwa yale magari yamenunuliwa kwa hela zetu na hela zetu ndizo zinazowaweka mjini.
     
  4. k

    kishingo New Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takwimu tulizo nazo. Kuna magari 40,000 ya serikali. lazima asilimia fulani ya Madereva wawe na kiburi.
     
Loading...