Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa Magari makubwa ya Mizigo yanayokwenda nje ya nchi wamegoma Siku ya Nne leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msaragambo, Jul 20, 2011.

  1. m

    msaragambo Senior Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mgomo baridi wa Madereva wa magari makubwa ya Mizigo yanayokwenda nje ya nchi t siku ya Nne sasa na Hakuna taarifa zozote Rasmi kutoka Vyombo husika

    Mgomo huu unatokana na madai ya Madereva ya muda mrefu dhidi ya Wamiliki wa Magari,TRA,unyanyasaji wa Askari barabarani na Tanroad kwa upande wa mizani

    Madera waliandika Barua Ofisi ya Waziri Mkuu kupeleka Malalamiko yao Juu ya Kero zao na kueleza dhamira yao ya Kugoma ndani ya siku 40 kama madai yao hayatasikilizwa, mpaka mgomo unaanza tarehe 17july 2011 hakuna Majibu yeyeto yaliyotoka juu ya Madai yao

    Kulifanyika Mkutano jana Kati ya Mkuu wa Mkoa,Mkuu wa Wilaya,wawakilishi wa Police,TRA katika kujaribu kutafuta suluhu ya Madai ya Madereva lakini walishindwa kupata muafaka mara baada ya Mkuu wa Mkoa Mh Mwakipesile kutaka kutumia Nguvu Na Ubabe badala ya kuyatafutia Ufumbuzi Madai ya Madereva

    Mkuu wa Mkoa aliwaambia Madereva anayetaka kuendesha Gari aendeshe na asiyetaka aache,Kauli hiyo iliwakasirisha madereva waliokua wanamsikiliza na kusababisha Mkutano Kuvunjika

    Source Mimi mwenyewe
     
  2. M

    Madoido Senior Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wadau! Mimi binafsi na mtaalamu wa mambo ya usafirishaji ,logistics, lakini kwa kweli hali ya madereva wa magari naweza sema yote kwa ujumla ni mbaya sana, maanake wanachukuliwa kama dei waka fulani, mtu anafanya kazi miaka kibao hakuna mkataba wala nini, na matokeo yake hakuna ppf wala nssf, hata akipata ajali matibabu ni shida na kama umevubjika kiungo hiyo ndio imekula kwako.

    Huu ni wakati muafaka wasimame kidete ili haki zao zitekelezwe na haki ikipatikana naamini hata ajali zitapungua sana kwa sababu watakuwa na motivation ya kazi na future yao na familia yao


    madereva mi nawasihi kazeni buti mpaka kieleweke

    wananchi tupo nanyi
     
  3. m

    msaragambo Senior Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi naungana nao ,pesa zote zinaishia mifukoni mwa wenye malori madereva wanabaki Maskini



     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama! Madereva hao wamefikia wapi? Ningependa nisikie wamegoma nchi nzima kwani hw jamaa wanalipwaga pesa ndogo sana. Hawa matajiri hawana utu.
     
  5. m

    msaragambo Senior Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna kinachoendelea asubuhi Police walitaka kutumia nguvu kuvusha magari ya Mafuta yaliyo Mpakani mwa Tanzania na Zambia lakini madereva wakatishia kuchoma Moto magari kama kutatokea matumizi ya nguvu wakafanikiwa kuvusha gari moja tu la Kampuni ya Asas

    Serikali ya Zambia inajitahidi kumaliza mgomo kwakuwa wameanza kupata Upungufu wa Mafuta ya Diesel Na Petrol


     
Loading...