Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa magari acheni dharau kwa wapanda pikipiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Sep 30, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wananikera sana hawa madereva wa magari utakuta mtu upo na pikipiki na right side lakini jamaa/mwanamke amekuona kabisa unakuja yeye anakuchomekea ukimfuata na kumwambia vp mbona hivyo anakujibu kwani mm nilikutuma ununue pikipiki anafunga kio na kutambaa sio vizuri hivyo acheni dharau sio wote wanao panda au kutumia pikipiki hawana magari wanayo sana tu ila wanakwepa foleni.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata kwenye foleni mnaenda taratibu dereva wa gari anajua kabisa waendesha pikipiki wanapita katikati unakuta mama/baba mzima anazuia njia makusudi tu ukiuliza vp mama/baba anakujibu mm nimekaa sana barabarani wewe unawahi wapi?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwenye foleni mnasogea taratibu kuna madereva wenye tamaa anakuta labda foleni ya upande huu unaenda unakuta ana hama faster na kuhamia shoto au lia bila hata ya kujali kuwasha taa au kuangalia site mirror.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizo leseni zenu za kuletewa nyumbani kesho unaingia barabarani bila ya kujua sheria vizuri na control tutamalizana msishangae kesho mkaambiwa Fidel Mungu kampenda zaidi kwa ajili ya uzembe wa watu wachache road.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii ni sheria ya nchi gani? hapa kwetu tanzania au ndio zile tunazojiwekea wenyewe bila taratibu!??
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We unataka mwendesha pikipiki apite wapi wakati wa foleni nionyeshe sheria hiyo.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Mkuu unatembelea tukutuku? Pole naona utakuwa umekoswakoswa. Bongo tambarare. Sio pikipiki tu, ukiwa na kastarlet prado litakuchomekea, ukiwa na prado kaa mbali na DCM na DCM hana cha kusema mbele ya Mende la Mchanga hasa njia ya kwetu Bagamoyo road. Mkuu najua hata weye ukikutana na kabaiskeli unakakandamizia pembeni. Hii ndio Bongo Daslam. Mnyonge hana haki. Ukimuona mbabe mpishe nakushauri kabla hawaja kurestisha in Peace.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu si unajua Bongo foleni kila kona sasa kwa pikipiki kwangu ni simple kuhit na kurun faster nimesha rejea ukiwa kwenye gari dah mzee msoto waulize wakazi wa Tegeta wanao toka K/koo au G.Mboto waulize wa Tabata balaa mkuu.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Kaka wa Tegeta ndio sisi. Wametutengenezea barabara ya chini tukaona afadhali. Kasheshe liko pale round about Kawe. Mi huwa sitakagi shida, nikiona foleni inanizengua naangalia kushoto na kulia, kama kuna bar jirani nasepa pembeni najikamulia zangu serengeti taratiiiibu mpaka foleni ieleweke. Kama ina wahudumu wazuri somo linaweza kubadilika....
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha hapo chacha mkuu Kawe pale iwa napita pita kuna Bar moja kwenye viwanja vya Tanganyika P. iwa yanapaki malori pale iwa nakuja sana kukamua maeneo yale sasa fikiria natoka pale na pikipiki mpaka Kibamba kichwa kipo chicha.
     
  11. O

    Omumura JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Waendesha pikipiki nao mnakera sana, unakuta mtu amemaliza speed zote halafu hana helmet,ukitaka kuona vioja vya pikipiki nenda tanga,wanaudhi haoo!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu sijakuelewa wana kera kwa kufanya nini?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Hapo mkuu utakuwa unaki beep kifo. Ukipita pale siku nyingine nistue nikufanzie na ka looser kamoja ka kitanga. Hiyo shughuli utakayopewa, utahamia kwetu nakuapia.
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vipi wapanda baiskeli wanapoamua kupiga stori barabarani?
     
Loading...