Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa Mabasi yaendayo mikoani tokea Ubungo wamegoma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnyamahodzo, May 1, 2011.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Madereva wamegoma wakidai maslahi yao. Hali ni kizungumkuti. Hakuna usafiri kwenda mikoani. Kamanda Kova anahitajiwa Ubungo lakini bado hajafika. Vibaka nao wanaongeza juhudi za mawindo.

    Souce: Ndugu yangu anayesafiri kwenda mkoa wenye vinono include ulanzi (NJOMBE)
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Nipo kwene HOOD naenda Moro, tupo tangu saa kumi na mbili asubuhi, hakuna basi liilitoka hadi sasa!!! Hakuna makubaliano yoyote yaliyofikiwa hadi sasa, tunauza sura tu! No Cover (Kova) no what, na hata akija sioni dalili ya hawa jamaa kulegeza msimamo wao!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Mambo yanazidi kuwa magumu, madereva wamekomaa hapa, hawataki kuondoka wanachotaka ni Meneja wa kituo aondoke! Kaazi kweli kweli
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    duh, naomba ajenda yao nyingine iwe kushuka kwa gharama za wese, iwe kama kenya vile 1350 Tsh
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa hakuna dalili yoyote, hakuna kiongozi yoyote wa Manispaa, wala mkuu wa wilaya aliefika hapa, hii ndio Bongo, maskini traffic leo hawataambulia hata senti tano za rushwa maana madereva wanaonekana wako more serious than ever!!!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Wadau mliopo ubungo Bus Terminal tupeni taarifa hao madereva wana madai gani hasa. Wameorodhesha madai yao? Tupeni update manake wengine tuna safari mida ya saa saba
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Nipo Ubungo: Wanadai posho ndogo, hawana NSSF, wanasumbuliwa na Traffic, hawamtaki Meneja wa kituo, KIBAHA nako malori yameziba njia, nao wana mgomo
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii ndiyo sikukuu ya wafanyakazi haswa ......
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bless em!!!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Wametangaza mabasi yote yaondoke, asietaka abaki!! NDIO mabasi yamewashwa!
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwahyo wanaondoka au?.
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanamadai ya msingi tatizo timing (muda mwafaka) ya kuyafanya ndiyo tatizo. Impact yake kwa leo si kubwa kama ukilinganisha endapo yangefanyika jana ama siku ambayo hawa viongozi wanasafiri.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaweza kuwasha lakini wasiondoke. Mkianza safari mtujuze.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Yes, magari yamewashwa but dk zaidi ya kumi na tano zimepita hakuna basi lililotoka! Sijui kuna mchezo gani, ngoja kwanza niangalie kama ni foleni ya nje au ni mgomo wa kimya kimya unaendelea!!
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Haya ni madai sahihi kabisa. Hawa nao ni binadamu nao wanastahili haki na mazingira bora ya kazi
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zetu wasafiri hasa wendugu unaenda kwenye ViNONO njombe umenikumbusha mbali kiongozi "miguhu,misaula,ing'owo,inyatwanga,amasebele,ing'ande nk Vahungila mbevali kwilinga na vamwibata, vamwamdeke,vamwangimba,vamwalumato,vamwakalinga,vamwamuyinga, na vasegito mbevali!!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ila fani udereva hapa tanzania inachukuliwa kama watu ambao walikuwa hawana pa kwenda pale wamejishikiza tu!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Kova amefika wanazungumza, mabasi mawili yaliyolazimisha kutoka yamevunjwa vioo, kibaha nako bado kwa moto....hakuna muafaka uliofikiwa!
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli usiopingika kuwa madereva wanalipwa posho kidogo. Ni kweli pia wengi wao hawajaajiriwa na hawana mikataba ya kazi. Hawana maslahi yeyote kiujumla. Hata wakiugua wengi wao huishia kufukuzwa kazi maana huna manufaa tena na mwenye gari.
    wangedai:-
    1. Mikataba ya ajira
    2. Mazingira mazuri ya kufanya kazi
    3. Pensheni
    4. Huduma muhimu kama matibabu nk.

    Pia nao madereva waache ujinga wa kufanya kila watakalo matajiri wao! Mfano uendeshaji kwa speed wala sio madereva peke yao ni maagizo toka kwa mabosi wao. kama hujui kukimbiza gari na kuwahi then wewe hufai! Na wao bila aibu wanafata maagizo bila kujiuliza.
    Wajue kuwa hii ni taaluma kama zilivyo taaluma nyingine. Wakiiheshimu na waajiri wao watawaheshimu pia.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Kinachoendelea ni mazingira ya vurugu....nje kuna FFU, matangazo yamekua mengi na sasa wanatangaza wamiliki wa mabasi waende kwenye ukumbi!!!
     
Loading...