Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa mabasi ya mikoani waanza mgomo leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, May 1, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    May 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Abiria waendao mikoani na nchi jirani wamekwama ktk kituo kikuu mabasi Ubungo kufuatia mgomo wa madereva wa mabasi tangu alfajiri leo RADIO1 STEREO