Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wa Daladala na Magazeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjukuu2009, Aug 17, 2012.

  1. m

    mjukuu2009 Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabia ya Madereva Daladala kusoma magazeti wakiwa wanaendesha magari ya abiria imekisiri kiasi cha kutishia usalama wetu watumiaji wa Daladala,naomba vyombo usika vichukue atua hii tabia pamoja na ile ya kuendesha gari uku akiongea nasimu.




    [​IMG]
     
Loading...