Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madereva lake oil wako utumwani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nascoba, Apr 24, 2012.

  1. N

    Nascoba Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndugu zanguni kama kuna kampuni inaendeshwa kihuni basi kampuni ya mafuta ya lake oil haina mfano.kampuni hii licha ya kukosa utaratibu maalum wa kazi hali inayoonyesha haina uongozi wenye akili timamu,madereva wanaosafirisha mafuta ktk nchi za kongo,zambia,Rwanda,Burundi nk wamekuwa wakiwekwa ndani ktk nchi hizo za ugenini kwa kisingizio cha kukutwa na hasara ya mafuta,hasara ambayo aidha husababishwa kwa makusudi na vipimo vya sehemu ambayo mafuta yanashushwa na kupelekea baadhi ya madereva kulazimika kuyakimbia magari kukwepa unyanyasaji huo.mbaya zaidi dereva ambae wamemwajiri tanzania wanakwenda kumweka ndani ktk nchi ya kigeni ambako hana mdhamini,na anawekwa ndani bila maelezo wala maandishi yoyote.madereva ktk kampuni hii ya mafuta wanaishi kwa mashaka kama watumwa.nimeliweka hili hapa jamvini ili kama kuna wadau wa haki za wafanyakazi waitupie jicho LAKE OIL kwa vitendo vya unyanyasaji wafanyakazi hasa madereva na kwa wataalam wa sheria pia watusaidie juu ya kumfunga mtu ughaibuni tena bila maelezo yoyote.
    Meneja wa hii kampuni anaitwa ndugu ahmed na mkurugenzi wake ni ndugu alliy.
    Karibuni wadau.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Hii kjampuni si inahusishwa na yule bilionea wa JUMBA JEUPE !!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi keshakuwa bilionea tayari!@Bujibuji
     
  4. N

    Nascoba Senior Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbe!!!labda ndo sababu haina mwelekeo kiutendaji.
     
  5. G

    Gagso Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daa.mbona kazi.yan hiyo kampun kuna mshikaji wangu anafanya kazi kwny hayo magari.ok mungu ambarikia asipate hilo tatizo
     
  6. n

    ngaona Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kampuni hiyo mmiliki wake ni KJ (Kubwa jinga)
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Na Hirizi Moja + Shama!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Umeona ehh, kama hujui kujumlisha, kuzidisha, kugawanya na kutoa kamwe hutoweza magazijuto
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa bujibuji mi nakuaminia kaka
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu tumekuelewa! KUBWA JINGA (KJ)! NA KWELI HALINAGA AKILI.
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    INANIUMA SANA HII TAARIFA!!!


    Kwani hawa Madereva wa Magari makubwa si WANA CHAMA CHAO CHA MADEREVA.

    Nini wajibu wa Chama hicho ambapo madereva wote wanalipia ada na kiingilio pamoja na michango mingi tu. Hapa ndipo pa kupigania haki za madereva, au hiki chama ni kwa ajili ya kuitisha migomo kule Tunduma na Misugusugu tu.

    CHAMA CHA MADEREVA NA SUMATRA WAWAJIBIKE KWA HILI.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...