Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva acheni kabisa hili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Mar 2, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,397
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa naendesha gari kwa muda sasa, jambo ambalo silitaki kabisa ni kugonga binadamu na kuua kwani yule atakayekufa anaweza kuwa ni bread winner hivyo kuacha msiba mkubwa kwa dependants wake. Pili, mimi mwenyewe naweza kuishia jela na kuwaacha dependants wangu pabaya.

    Ninachosema ni kwamba USI-OVERTAKE GARI LA MBELE YAKO HASA LILILOSIMAMA KWENYE ZEBRA CROSSING kwani huyo dereva atakuwa amesimama kupisha watembea kwa miguu kuvuka barabara (watu wazima, wazee, watoto, wagonjwa, wanafunzi). Kama uki-overtake, ujue unatembeza MASSACRE!! Kwa kifupi kitendo hiki ni ujinga na upumbavu!!!
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,933
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    He hongera kwa kutoa somo. Ucheki na akili za baadhi ya madereva maana siyo kuovertake kwenye zebra tu hata kwenye mlima ambapo mtu haoni mbele
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Uahauri wa kawaida sana
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri, but how do you know kwamba pana zebra, na alama zetu za barabarani za kibongo. Unakweda kujua pana tuta au zebra baada ya hatua kama tano hivi kupafikia. wewe haijawahi kukutokea ukalivaa tuta bila kukusudia? Vivyo hivyo kugonga mtu kwenye zebra. Wewe ukiona umeendesha salama siku hiyo mshukuru sana Mungu.
     
  5. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muombe Mungu akuepushe na ajali siyo kujisifia unachojua kukifanya.
    MM nilikuwa nadrive tena very slowly kwa sababu nilikuwa naingia kwenye kibao kilichokuwa kikionesha spidi 50 ila kuna mtu alitoka porini na lori la mchanga akaja kuigonga gari ya nyuma yangu kwa ubavuni na kuuwa watu wa3. Hakuna kinga ya ajari zaidi ya kumuomba Mungu atuepushie mbali
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,397
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Usio wa kawaida unakuwaje?
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata ajali zinatokea kwenye mazingira ya kawaida sana
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,795
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    Lakini wa muhimu..
     
Loading...