Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madenti wakodi mabasi kwenda shoo ya Sugu Ustawi

Discussion in 'Entertainment' started by mafinga kwetu, Nov 24, 2011.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Posted by GLOBAL on November 24, 2011 at 8:30am

    [​IMG]
    Baadhi ya wasanii watakaofanya makamuzi siku ya Jumamosi.
    Na Mwandishi Wetu
    SHOO ya uzinduzi wa mix-tape ya Anti Virus inazidi kubamba, upo uwezekano ikajaza nyomi ambalo halijawahi kutokea kutokana na ahadi ya wanafunzi wa vyuo vikuu kwamba watakodi mabasi kwenda kwenye viwanja vya Chuo cha Ustawi wa Jamii, Kijitonyama, Dar.

    Anti Virus itasababishwa na Vinega Novemba 26, 2011, kuanzia saa 12 jioni mpaka 6:00 usiku na katika kuhakikisha wanashuhudia makamuzi ya maana, wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Tumaini, wameahidi kukodi mabasi matatu ya kuwasafirisha kwenda kwenye shoo hiyo.

    Wanafunzi wa Tumaini Dar, wamemuandikia SMS, kinega mkuu ambaye ni Mbunge wa Mbeya Mjini (Chadema), Joseph Mbilinyi ‘Sugu’, wakimueleza kuwa madenti wa vyuo vikuu wapo naye katika harakati za kuwakomboa wasanii wa muziki wa kizazi kipya.

    “Wanakuita Sugu… Sugu… Sugu…Sugu! Kaka sisi wanafunzi wa Tumaini University ya DSM, tumeamua kukodi mabasi matatu ya UDA ili kuja katika shoo yako na Vinega hapo Viwanja vya Ustawi wa Jamii,” ilisomeka SMS hiyo.

    Mratibu wa shoo hiyo, Fred Mariki Mkoloni alisema kuwa jukwaa na muziki (sound) ni vya kiwango cha juu na kwamba kinachosubiriwa siku hiyo ni wasanii Anselm Ngaiza ‘Soggy Dog,’ Suma G, Mapacha, Dani Msimamo na wengine kibao wakiongozwa na Sugu kuwasha moto wa gesi.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    jiandaeni na majenereta ya umeme wa dharura maana si mnajua magamba walivyoshibana na clouds media ambao ni wadau wakuu wa chama twawala.............ccm...............magamba!
     
  3. O

    Obinna Senior Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni la msingi sana mkuu
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Da nimeckiliza leo hizo ngoma za Sugu a wenzie ni nouma
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zao wakodi ma bus au fuso wanalipa wenyewe,mungu awapeleke salama na awarudishe salama ndio muhimu...
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anti virus no apology!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mi nataka nione zile nyimbo za matusi kama wataziimba hadharani....
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapo wasio wazalendo wataenda kwenye shoo ya yule teja alieletwa na wakwepa kodi wa clouds.tumpe sapoti msanii wa nyumbani jamani hao wamarekani washatoka hao.
     
  9. M

    Madoido Senior Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadua msihofu kuhusu generator...umeme utazibitiwa siku hiyo...tuonane ustawi..na aruta continua
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vp alshababu hawatakuwepo??????
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Wanachuo wanawaza kwenda kwenye sho za wahuni.
     
Loading...