Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madeni yanayodaiwa Tanzania imefikia kiasi gan?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matope, Dec 7, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kutokana na Nchi yangu kuwa No 1 afrika kwa kutembeza bakuli la kuomba Misaada,Pls mwenye takwimu atuwekee hapa je Imefikia Tsh ngapi mpaka sasa?
     
  2. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Asilimia 95% za Miradi na Fedha za Huduma za Afya hutoka kwa Wafadhiri...
     
  3. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    aibu ujinga wa mwafrika unakua ombaomba wakati nchi imejaa utajiri wa kutupwa
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kutokana na Nchi yangu kuwa No 1 afrika kwa kutembeza bakuli la kuomba Misaada,Pls mwenye takwimu atuwekee hapa je Imefikia Tsh ngapi mpaka sasa?
     
  5. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani itakuwa vyema Mstafa Nkulo atupe takuimu hizi na zichapishwe kwenye gazeti la serikali. Ilitujue kama kiasi cha fedha tunachodai kimeshafikia bei halisi ya nchi nzima. Ili Tuwakabidhi wadeni wetu nchi yetu nzima kabla hawajaanza kutudai na riba juu kama DOWANS wanavyotudai tuzo yao na riba juu.

    Au mnaonaje wenzangu?
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Aaah! Nashauri kila mwananchi awe anachangia sh 100 kwa mwezi ili kulipia madeni hayo.
     
Loading...