Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madeni nayodaiwa mwezi huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Feb 18, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    1. Juma abdalah, ananidai 230, ooo/=
    2. Ada ya mwanangu, nadaiwa 400,000/=
    3. Rostam aziz , ananidai 2350/=

    tafakari, hilo deni la mwisho ndio nalazimishwa kulipa haraka, JE WEWE UMELIPA?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Deni la 3 mhh:coffee::coffee:
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Tumkope kwanza na tuwashe mitambo. Ikishawaka tumtimue hapa nchini. Dawa ya deni sio kulipa. Zuga zuga!! na siasa ndani yake! halafu na kaudikteta!!. Kaubabe...Yaaaani nitakulipa na ni lazima ni kulipe... halaaafu mabomu ya Gongo.. si unaona tunakazi ya fidia ya watu>>> halaafu ... Njaa inatuzuia kulipa sasa hizi kadeni kako hako 94b sio hoja!! halafu kumbe deni lilishalipwa tangu Nov 2010. Tutakuwa tumechoka bure!!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo hayo ya kwanza unaweza ongea nao wakaongeza muda kidogo, ila hilo la tatu halina nafasi ya makubaliano...... Vuru vuru mwanzo mwisho nchi hiiii.........
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo la tatu ni baya maana hatumlipi sa pekee bali hata mkulu wetu
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hilo deni la tatu mie limekaa vibaya maana inabidi niwalipie watu kibao.
    - Mother
    - Wife
    - Kids wawili
    - Dada wa kazi nyumbani
    - Dada anamsaidia kazi mama
    - Kijana ananilindia kihamba changu
    - watoto wanne ninaosomesha

    11 x 2,350 = 25,850. Kweli RA ni wa kunidai mimi 25,850/- ambazo hazitoshi hata kununua break fast ya mwanae akiwa shule.
    Kama kuna Tahrir Square mbinguni basi naomba wenye heri waliotutangulia katika haki waandamane ili kifungu cha "Kwa maana aliye na kitu ataongezewa; lakini yule ambaye hana kitu, hata kile alicho nacho kitachukuliwa.” kibadilishwe.
     
Loading...