Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu wengi wanateseka juu yangu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 15, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wananipigia simu na sms kwa sana tu(nauchuna)

    Wananifata home(Nawacheki kwenye security cam, nauchuna au namwambia mlinzi amwambie siko/nimesafiri)

    Wananifatilia sana..........n.k


    Ama kweli nimeamini....ukitaka kumtesa mwanamke usimpige fimbo wala ngumi, mpe good time, mpe cash,

    mpe starehe to the maximum...kisha achana naye......atapata shida sana na atakutafuta sana....

    Wengi nimewafanyia hayo, wananitafuta sana...wananifatilia sana, hawana raha na maisha.

     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha Boflooooooooooooooo!!!!!!!!!!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si huna nguvu za kiume wewe punga? nimeshangaa kwenye post ile nyingine kuhusu yule mtetea shoga wa uganda na wewe umetetea sana ushoga,...wewe nawe ni shoga huna jipya....mnatakiwa kuchomwa moto hapa tz...hamfai kuishi.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa matusi yako...ongeza mengine, uridhike zaidi
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmhh, ngoja na mie nikusake unipe mahela na maraha.
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasubiri pm yako
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tena usiende bila appointment, utaumbuliwa na walinzi wakati Boflo anakuchora kwenye moja ya monitor iliyoko kitchen, shauri yako akiileta picha yako JamiiPhoto! LOL
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hangover za furahidei!!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww mtata sana, kwa nn niweke monitor kitchen?
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    joka la kibisa
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Boflo bwana acha kutupiga Fix
    Naona leo umekuja kivingine
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh?sio kila siku aongelee mifumo ya maji taka tu bana leo kaja na mupya!
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa boflo, ukishawapa vyote hivyo, then ukawatesa kwa style yako hiyo wewe unapata nini out of that?
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio maana jana nimekupigia hukupokea.lol!
    Kumbe ndivyo unavyo tunanga, Haka kamtandao tukowangapi?
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Im in searching of true love
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Boflo, imagine ukienda ATM unaambiwa "out of order".
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu Ubungoubungo, kila mtu ambaye ni mwanachama halali wa JF ana uhuru na haki ya kuchangia na kutoa mawazo yake na mtazamo wake juu ya jambo fulani. Lugha uliyoitumia dhidi ya Boflo kwa kweli si ya kiungwana. Nashauri tupeana mawazo na mitazamo yetu bila kutumia lugha kali au matusi, vinginevyo tunaweza kujikuta tunachangia mada kwa kuangalia id(username) ya mtu na hivyo kujikuta tunachangia kwa jazba, upendeleo au chuki. Kwa kweli hatutafika.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Boflo wanahangaika kukutafuta kwa sababu wanamisi hivyo ulivyozowea kuwapa-usipotoa wote watayeyuka!!
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Haya sijui yametoka wapi?

     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Daaaaaaaaaaaaaaaaa! Hapo lazima wakutafute!
     
Loading...