Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu Wanaopenda Pesa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MagMat, Apr 16, 2011.

  1. M

    MagMat Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi jamani hii inanikera sana hadi sasa hivi nimejikuta sipendi kuchakachua tena! Kwani demu anakupigia simu na kubeep mara kibao nimekumiss, nimekumiss afu ukikutana nae anaanza kukuomba hela na hata kuonyesha kutoridhika
    ninachotaka kujua kweli huwa wamekumiss au amemiss hela yako?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Uamuzi mzuri, subiri hadi utakapopata wa kumuoa, omba Mungu sana akupe mke mwema, kwani unaweza oa kupe vile vile.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha! Na wewe uwe unamwomba siku 1, 1 ili ajue kero unayoipata.
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :rant:kwani we kuombwa hela kunashida gani?? acha ubahili wewe .......
    hhahaa vidume bana wanaumia kutoa pesa jifunze kuwa responsible father usije laza watu home na njaa bure
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona haya malalamiko yamezidi kwa vijana?kumetokea nini?lkn nahisi wasichana wengi wanapenda mambo makubwa wakati halizao haziruhusu,na hii ni tamaa tu
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata mie yamenikuta kama hayo,vumila bana ndo maisha
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huko Bongo wamezoea kuomba omba (matonya style) sijui ni utamaduni wao! huku niliko ukitoa ofa na yeye anatoa basi ni Beijin kama kazi.
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda SL ila ukianza tu utaona unaanza kupigwa kalenda kila mkipanga miadi ya kuonana!!!
     
  9. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ilipoandikwa MWANAUME atakula kwa jasho lake...si ndo pia na vitu kama hivyo pia?
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kifupi hao mademu wanauza na wewe unanunua.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanawake wa siku hizi kwa mizinga wamezidi!! Hata kama ana kazi na analipwa mshahara mkubwa kiuliko hata wewe lakin atataka akupige mzinga!!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukiona hvyo na wewe unampotezea. Utakuwa ushamsoma kuwa yupo kimaslah zaid. Kiukwel cku hz mapenzi ni kusaidiana na co kuchunana, km unampenda mwenzio kwa dhati huna haja ya kumchuna! Ukiona unaombwa hela sana chapa lapa hakuna mapenzi hapo!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafuta mwanamke wa ukweli achana na mademu!
     
  15. K

    KWELIMT Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa ukweli? hatahitaji pesa? Unajua ni hivi hakuna mnachoshangaa,hao wasichana ni kielelezo kimojawapo cha ukosefu wa ajira,unajua baadhi ya hao mabinti ni wasomi kabisa! Ila kungekuwa na utaratibu wa kueleweka wa kuongeza ajira nadhani hiyo adha usingeipata.Ingawa kwa Waafrica bado wamekariri kuwa mwanaume ndo wajibu wake,unaweza kukutana na mtoto wa kike anafanya kazi bt anaomba huyoo.........
    Pili kwa maisha yalivyo hapa dar maisha ni magumu bila pesa,kwa kimtazamo KISOSHOLOJIA kuna matatizo mengi sana ya kijamii-social problems.MI NASHAURI USIMSHANGAE HUYO BINTI,KUNA SABABU NYINGI NYUMA YA PAZIA EBU FUNUA PAZIA KWENYE FIKRA ZAKO UMSAIDIE.Huwa namshangaa kamanda moja wa polisi alikuwa anawakamata mabinti wanaouza miili yao.Viongozi wetu wangekuwa serious wangedili na core issues zinazowakabili wananchi si kudili na matokeo hasi yakutowajibika kwao.Binafsi siungi biashara ile lakini nachukulia kila tatizo kwa upana wake hasa kwa kufikirisha kichwa kuhusu cause-effect ya kitu chochote,ingawa kuna wengine wanafanya si kwa sababu matatizo lakini si wengi kiasi hiki!
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama ana sababu ya kuomba hela na wewe unazo mpe kama ukipenda.....ni uamuzi wako hulazimishwi....ukiona huyawezi muambie kama hamuelewani na huwezi vumilia muachane.
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    responsible father na kumwaga hela kwa kila anaye ku miss ni mambo mawili tofauti , la kwanza ni uwajibikaji wakati la pili ni ubadhirifu etc
     
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mademu wengi siku hizi wako kimaslahi zaidi mkuu..
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Achana nae kama issue ni hela akaiweke dukani atapata hela za kutosha
    tafuta mke
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmh! Akipiga safari hii usipokee.
     
Loading...