Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu wa uswazi hawapendi wanaume wa mshahara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kansije, Feb 22, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini mademu wa uswazi hawapendi wanaume wa kipato cha mshahara, wanapenda wale wa kipato cha kila siku? Kama madereva na makonda wa daladala vile
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tena huwa hawana complications kabisa, ni very simple ila wakiingia mitaa ya 'wajuu' nao hubadilika kimazingira.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndo kina nani hao???
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unajifanya huwajui leo!!!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndo nini "Mademu" niambie basi acha kunifanyia hivyo
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao wanagawa kwa kila mtu
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhhh kumbe wanaume wanabaguliwa hadi kwa mishahara? interesting news!:A S 13:
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hao ndiyo saizi yao maana wengi wao pia wananuka jasho, hawajui kuosha K**a, pia hamuwezi kukaa na kuongea mambo ya maana sababu ya tofauti ya madaraja
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ni wanawake wasiofikiria kuhusu future yao wao wanawaza mambo ya leo tu not tomorrow.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe mademu ndo wanawake??? Aisee sitachangia kwa heri jina baya sana hili
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka huu utafiti ulikukuta wewe mwenyewe nini?? Wamekukataa wewe wanakimbilia kwa makonda?!!!! Jitahidi kuongeza kupato kaka. Hata hizo za kuingilia internet cafeee jitahidi uzibane
     
  12. K

    KGB Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huwezi kuchapa mzigo kama makonda na madreva wa dala dala
     
  13. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    safi kweli hawa.hawana gharama
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    No matter how much a girl earns, she'll always encourage an extra source of income!
     
  15. dorin

    dorin Senior Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Is this a proven theory? if yes by who? I need the sample please, and the place where the sample was taken
     
  16. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani sasa hao mademu wa uswazi watakutana wapi na hao jamaa wenye mishahara heavy? Wakati m2 akishapata kazi ya kumlipa vizuri km alikuwa anaishi uswazi anahama.SO HAO WENYE MSHAHARA MDOGO NDO SAIZI YAO
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawahitaji kuwa na wewe muda mrefu sasa watasubiri vipi mshahara... si bora konda akigonga anaacha hela ya dagaa hapohapo!!!!
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    KUGAWA maana yake ni kumega kabisa na kuondoka nacho! Je, ndivyo hivyo unavyomaanisha au umechanganya lugha tu?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hii ni kama ina ukweli....
     
Loading...