Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu wa ofisini kwetu hamnazo: Hebu soma hii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 26, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa mara nyingine tena bila kujua nipo ofisi ya pili wale mademu wa ile 'thread ya ana manii nyingin yuleee' wakaanzisha stori yao nyinge ya kungonoka. Safari hii walielekeza mashambulizi kwa Dr Ndodi na mafunzo yake ya mambo ya sita kwa sita. This time niliwakataza na kuwachimba mkwara wa nguvu.

    M/ke wa kwanza: ...........(akataja jina la mwenzake) ulimsikia Dr Ndodi Startv eti anadai kulamba koni (yeye alitaja kabisa jina halisi la kitendea kazi) ni dhambi. Mimi nimemshangaa. wakati jamaa yangu nikimfanyiaga hivyo yaani huwa nammaliza kabisa.

    M/ke wa pili: Mwenzangu sio kulamba (akataja jina lenyewe), hata kwenda chumvini anadai pia ni dhambi. Kwani nnayemfanyia si mume wangu ye anachokerwa nini? Mwenzangu hizo style mbili zina raha yake yaani ukifa..............(ikabidi niingilie kati).

    Nikawaambia mwanzo na mwisho ujinga wao kuja kuuongelea ofisini kwetu, vinginevyo ntawaripoi. Nikawaambia pia kuwa na ile stori waliyomuongelea (nikawatajia jina) ntaenda kumueleza mhusika. Walivyoomba samahani hadi nikawaonea huruma. Ila niliwapa sharti moja nikisikia tena ushenzi wao nawapiga ripoti kwa Mkurugenzi wa Utawala. Wakaondoka limewashuka, na mimi nikarudi ofisini huku nikijichekea moyoni.

    Jamani maofisini kuna uchafu mwingi unaendelea.........sio wa maneno tu hata vitendo, loooooooh! Mungu tuepushe mbali na hili janga ukimwi!
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nanukuu biblia yamtokayo mtu ndo yaujaza moyo wake.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kweli Mchumia, sikutaka hata kuendelea kusikia ambako walikuwa wanaenda
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hao wanawake wastaarabu sana, yaani umewaingilia mazungumzo yao na kuwapiga mkwara mbuzi wamekuangalia tu?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eeeeeee Kulamba cone, kula chumvi...ndo story zilizobaki siku hizi bila kusaha mtandao wa tiqo
     
  6. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wanakutaka hao, kimapenzi
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona wewe unafaidi............Mie hizo stori huwa nazipenda, maana zinaniz=saidia kuondoa stress za kazi...........LOL
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    We sema tu ukizisikia 'huwa unajenga hema' hapo katikati ya kiwiliwili na miguu, teteteeeeeeee!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi unadhani kuwa wataacha hao? Hiyo ndio tabia yao na tabia haina dawa. na wewe huwa unafanya nini karibu nao mpaka uwasikie? Concentrate kwenye kazi zako bana
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hapana mkuu. huwa wanazidisha, zingine hata kuziandika hapa siwezi maana naweza kuishia kupata ban bure
     
  11. T

    TORABORA Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani anye kuku tu akinya bata kahara. Kuna thread aliianzisha Globu kuhusu bidhaa za Azam. Ikaingiliana na neno Koni. Hatimaye thread ikafungwa na akala na BAN. Hii JF inaonyesha ina upendeleo kiasi fulani kwa baadhi ya members. Mmmm yangu macho.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu the office is not vacuumed. Ingekuwa hivyo mbona watu wasingekuwa wanalalamika wanaposoma wengine wakiwa wanapiga kelele na usiniambie masikio yako huwa yanaziba ukiwa kazini
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Una uhakika mkuu na unaloongea. Isije akawa ameporomosha mitusi, usije ukalinganisha na hii. Hata hivyo huyo jamaa amekutuma umwwakilishe humu badala yake? Mbona wanitafutia ban kirejareja hivi mkuu. Isije ikawa huyo Globu ndo wewe mkuu!
     
  14. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi na dawa wewe unataka watu wachanganyikiwe kuwaza kazi tu...?
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kila cku unawackia wewe tu?
     
  16. T

    TORABORA Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sijatumwa. Mimi ni TORABORA mkuu, mapango ya AFGHANISTAN. Ila JF ina kaupendeleo flani hivi, au naweza sema Kauzembe flani hivi. Yangu macho.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu inaelekea wewe ni msikilizaji sana wa hizo mambo na unatega sikio sana ukishawasikia wameingia tuu unaanza kusikiliza
    Angalia wasije wakakuumbua aise
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wewe unaweza kuwa dikteita. Ebu sema wamefanya kosa lipi? Unawaonea kwa vile ni wanawake. Acha unyanyapaa kwa wanawake. They are free to talk mradi hawavunji sheria. Kuna sheria ipi inayokataza kuongea ngono kazini, site it please!!
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mie nimemshtukia .................. jamaa ni kozimeni nini !?
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa Umesema kweli tupu......

    Yani yaliyomjaa mtu moyoni mwake....Yani Ndyoko, ndiyo haya anayoyatoa hapa!!
     
Loading...