Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu Kambi ya Taifa Stars,Mhhh

Discussion in 'Sports' started by Inkoskaz, Mar 25, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ikiwa inakabiliwa na mechi ngumu hapo kesho dhidi ya Jamhuri ya Afrika ya kati,wachezaji wamewekwa kambini hapo Atriums Hotel Sinza lakini cha kushangaza jana jioni kwa geti la nyuma wachezaji hao walikuwa wanajivinjari na girlfriends wao waliowafuata hapo.kitendo hiki kimefanyika kwa siri bila kocha wao kujua,sasa najiuliza perfomance itakuwa nzuri kweli?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itakuwa bomba sana !
    Akili zao zitakuwa zi,etulia
     
  3. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wana mazoezi ya kutosha haina shida na pia haiwezi kuwa sababu ya kufungwa, Ronaldo De Lima kabla ya mechi ilikuwa lazima achakachue ! Na akiingia uwanjani alikuwa anawachakachua pia timu pinzani... :bathbaby:
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ......comment,,,zangu baada ya dakika 90
     
  5. Sware

    Sware Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kama ndo hivyo basi kwanini wasiambiwe waende na mademu zao kabisa huko kambini ili washinde kila mechi???mana wanajificha ili wasionekane kwanini?wakifungwa lawama kwa kocha kwanini??
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Lakini ingekuwa kwa ruhusa ya kocha,vinginevyo ni kukuika maadili ya kambi...ndo maana hata huwa wanapata ile sigara kali kwa style hii
     
  7. Sware

    Sware Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Umeona eeeh??yani hawa wachezaji wetu sijui vipi mpaka namwonea huruma Mzungu wa watu mana anafundisha watu wazima ila hawafwati maadili ya kambi!!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Comment zangu baada ya dakika 90
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona hata katika ligi kuu kila mkoa tuna mademu tunagonga na ushindi kama kawa......maneno ya kiungo mmoja wa taifa stars
     
  10. Amanda

    Amanda Senior Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Avatar yako inaniacha hoi
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watafanya vizuri sana....kibaya hao mademu wawe changudoa ila kama ni girlfriend wao nina hakika hiyo ni energizer kwa ushindi mnono leo
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapa kwa kweli leo tunachezeza kichapo.................hii michezo ya kuchakachua mademu kabla ya mechi ndio nuksi zenyewe.
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo sababu ya Taifa Stars siku zote za kambi inapangiwa hapo; kila kitu ni bei cheee.
    Yale maeneo kwakweli hayalipi kwa Timu tena ya Taifa kukaa hapo. Inawezekana TFF ina HISA na Kona Bar, Hongera Bar na Atriums.
     
  14. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau hamjaongea tena baada ya Starz kushinda. Mmeona umuhimu wa ile kitu kabla ya game ? Kitaaluma ile kitu moja ni kama kukimbia km 10, so ni nzuri sana kwa maplayer kabla ya kucheza game.
     
Loading...