Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madee hii siyo haki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Comi, Jun 16, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kuwa madee alimtumia dogo janja kujinufaisha

    http://djfetty.blogspot.com/2012/06/dogo-janja-huu-ndio-ukweli-mtupu-kuhusu.html?spref=tw&m=1
     
  2. F

    Funge JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Please return to sender, the message could not be delivered
     
  3. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii mada inawahusu ma alosto, mtu mwenye akili timamu hawezi kusikiliza bongo fleva. Please return to sender.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    <<<delivery report>>>
    the message did not reach the required destination..please check your internet connection or try again latter
    <<<<OVER>>>>
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    This message is in unreadable format
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Thisi message encrypted,
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duuuuuuuu
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Some Text missing...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Madee ndio nani jamani?
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ni aina ya mijusi inayopatikana kwa wingi maeneo ya manzese.
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    atujakuelewa,jaribu tena baadae
     
  12. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Dogo Janja ambae sasa yuko kwao Arusha aliondoka alhamisi kurudi kwao baada ya kukataa kuendelea kuwa chini ya usimamizi wa Madee akidai kwamba hayakua maisha mazuri, alidhulumiwa kuteswa na hata kutokupata matunzo aliyotakiwa kuyapata.Ijumaa akiongea Exclusive kwenye AMPLIFAYA ya CLOUDS FM Janja alisema kwamba "sitaki kabisa kusoma Dar es salaam nitakwenda kusoma Arusha au mkoa mwingine wowote, alijitumia msg nyingi sana alizoandika kupitia simu yangu ili mimi nionekane mbaya, kuna nyingine aliandika producer Maneke ni snich tu, nyingine mimi nitamloga yani sikuweza kufikiria kwamba mtu mzima wa miaka 32 anaweza kumfanyia kitu kama hicho mtoto wa miaka 16&#8243;

    Akiongea kwa huzuni baada ya kuulizwa ni kiasi gani cha pesa amewahi kulipwa kutokana na mauzo ya Album yake, Dogo Janja kasema "Eeeeeeehh bro nikizungumzia swala la Album yani daaaaaaahhhhhh, nakumbuka kuna kipindi nilitaka kuliongelea nikawekwa chini nikaambiwa usiliongelee sasa sijui kama ni yule Muhindi au ni Madee, album iliuzwa kwa Muhindi na nilisaini mkataba na kupiga picha za Album ikatoka lakini ile album kiukweli hata ukinipa msaafu sasa hivi nashika, sijawahi kula shilingi tano yangu ya album mi namwachia mwenyenzi Mungu mpaka Madee aliniambia wewe ukiulizwa kwenye Radio sema ile album uliifanya kwa kumbukumbu tu hata ukija kuzeeka utakuja kuwaambia wajukuu zako nilifanyaga album ya Mtoto wa Uswazi ilikua na nyimbo tisa lakini usiitolee macho album haina hela"
    "Naapa kwa mwenyenzi Mungu kama nimekula hata shilingi kumi yake nife hata sasa hivi yani, mpaka ilifikia kipindi nikienda kufanya show Mwanza nakwenda kwa Mamu nanunua kopi zangu 20, album niliuza bure mimi nikawa nanunua kwa shilingi elfu mbili pale dukani Umoja, nikifika mikoani ndio nauza CD moja labda shilingi elfu 5 napiga sign watu wanakuja wananunua, kihalali ile Album sikunufaika nayo chochote, wamenufaika nayo watu" &#8211; Dogo Janja.
    Nitafanya tena interview na Madee soon ili kujibu alichosema Dogo Janja.

    Millard Ayo
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Angalau Nyundo Kavu umeeleweka.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Dahhh....
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Duuu hatareeeeee kekundu kekunduuu wajinga ndio waliwaooo,wajinga ndio waliwaoo kulitokea dogo moja toka Atown niiii dogo toka atown alifikia dsm kwa madeee hili afanye nae muziki walifanikiwa sana mpaka wakatoa album lkn dogo akufaidika hata chembe mwisho alirudishwa kwao na bank acc ina sh elfu 25 tuuu kekundu kekunduu!!! Kekunduuuu! Wajinga ndio waliwaooooo!
     
  16. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    loading............
     
Loading...