Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madawa ya kuongeza maumbile...Kuna ukweli au kama kutafuta rupia za mjeremani???

Discussion in 'JF Doctor' started by bahati123, Aug 27, 2010.

  1. b

    bahati123 New Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi haya mabango ninayoyaona mabarabarani na hawa wanaouza wana TBS kweli? Je waliowahi kutumia wanawezaje kunielezea faida na madhara yake..? Wote wakike na kiume nataka mawazo yao...:violin:
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hata mimi nilikua siamini,nilidhani ni porojo tu lkn kuna siku nilipishana na dada mmoja,alinifanya nianze kuamini kuwa yapo,huyo dada alikuwa 3 ya 4 ya maziwa yake yalikuwa wazi lkn yalikuwa ktk form ya ajabu kabisa yaani yalikuwa yametisha/dawa zilikosea utendaji wake lkn alionekana kuona fahari kuyabana na kuyaonesha kozi yalikuwa makubwa.
     
  3. b

    bahati123 New Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh hii kali, ungeweza kumuuliza ingekua poa sana angetueleza ukweli wote....
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jaribu kwenye kidole cha mguuni
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kitu huwa nashindwa kuelewa kama ni kweli au lah kwa kuwa i have never come across someone akaniambia kuwa ameishawahi kutumia inawezekana wapo wanaotumia kwa kuficha hawataki kujulikana na watu kwa kuwa wanajua watanyoshewa vidole ila kama alivyosema cheusimangala kuna ambao unakutana nao barabarani maumbile yao yanakuwa sio ya kawaida mara huku kubwa mara kule dogo then hapo ndio unaanza kudoubt
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    una hatari wewe handsome,donti trai thisi ati homu,je kidole kikiwa kikubwa kuliko mguu utasemaje?
     
  7. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yanafanya kazi kweli, mengi huwa yana steroid, but at the end unaweza pata cancer, kama unataka kuongeza ukubwa wa maumbile yako kuna mazoezi maalum yanayoweza kukupatie unachohitaji bila kuwa na S/E!
    Madawa yote ni sumu, kwa hiyo avoid at all cost
    Ofcouse hutapata mtu atakae admit kutumia kwani utamuona ana umbo feki, kwa hiyo utetegemee honest jibu kutoka kwa yeyote.
    Hata mimi ningekuwa nimeshawahi tumia nisinge admit!
     
  8. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cheusi, ulifikilia nini kuweka hiyo avatar? unaniharibia concentration!
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu nilikuwa nikiishi naye wakati fukani alikuja nyumbani amebebba kichubu flani akaniambia alikutana na jamaa njiani anauza akamweleza kuwa inaongeza uume jamaa akainunua na kuituma lakini hakupata mabadiliko yoyote
     
  10. GASTON

    GASTON Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    kweli hazina lolote ila ni wa2 wamejiwekea mazoea tu na kuziaminisha brain zao kuwa zina efffect coz kuna jamaa wengine hawawez kukutana na mdeme bila ya kutumia
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    taratibu mkuu, utamzoea tu dada Cheusi wala hana matatizo, siku za mwanzo hata sisi tulikuwa kama wewe na maswali mengi aliulizwa na akayajibu kwa upole na ustaarabu tu, UTAZOEA MKUU, NA HUUYO NI YEYE HALISI WALA SIO HIZO DAWA ZENU ZA KUONGEZA MAMBO
     
  12. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mim mpaka leo bado sijamzoea...................!tehetehe...................!sijui itanichukua muda gani kumzoea.............!
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,507
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Dawa za kuongeza (Madawa ya kuongeza maumbile) Wewe kama kweli unataka jaribu kuwatafuta Wamasai kama upo DAR, la kama haupo DAR upo sehemu nyingine kama Tanga nenda kwa Waganga wa Kisambaa watakupa hizo Dawa za Kienyeji za kuongeza ( Madawa ya kuongeza maumbile) Watakusaidia sana usitumie Dawa za Kichina Tafadhali.
     
Loading...