Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madawa ya Kulevya Tanzania, Serikali Yetu Hamyaoni Yanatumaliza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anney, Mar 5, 2011.

  1. a

    anney Senior Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, Nimeangalia hivi sasa serikali yetu imesahau jukumu la kulinda maisha ya watanzania hasa tatizo la madawa ya kulevya. Tatizo limekuwa kubwa kiasi kwamba siku hizi huhitaji nguvu kuyapata. Vijana wanasema unaweza kupiga simu ukaletewa. Jamani tutafika? Raisi wetu Jamhuri kuna wakati ulituambia unayo majina ya wauza madaya ya kulevya, ingawa wakati wa kampeni sijakusikia ukiongelea madawa ya kulevya basi chonde chode baba taifa linaangamia chukua hatua. Kitengo cha kupambana na dawa za kulevya mmelala? Msaidieni raisi.
    Kwa taarifa watu wanaokamatwa viwanja vya ndege ni vidagaa vya madawa ya kulevya, Nyangumi wametulia tu wanatuaharibia watoto wetu. Watoto wetu mjini madaya kulevya yanawamaliza, kijijini GONGO limeshatulemaza, taifa tunaelekea wapi.
    WanaJF tufanyeji na hili tatizo? Mi naona tulioonezee kwenye agenda ya Ufisadi. Yaani maandamano ya wananchi wote yafanyika katika miji mikuu kwa ajenda zifuatazo.
    1. Madawa ya kulevya
    2. Ufisadi wa rasilimali za umma
    3. matokeo mabaya ya kidato cha nne
    4. Umeme.
    Nashauri upinzani waungane, Pressure groups (mf. Tamwa,hakielimu, utu mwanamke,NGOs nk) kwa hili na watanzania wenye mapenzi mema.
     
  2. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kuleta machafuko nchini wewe
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Serikali ni kiziwi hawawezi sikia pole sana... kuanzia juma kilaza na mafisadi wenzake... hata kaimbiwa wimbo wa mjomba awe anasikia ushauri wa bure lakini wapi nimegundua jamaa ni kilaza mjomba hata tukipata nauri hatuji yaelekea hujasafisha masikio yako tokea darasa la tano mjomba j.k.(Juma Kilaza)
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    This is worse than Mwinyi's era. Wakati huo tuliambiwa kuwa serikali iko likizo. This time serikali iko AWOL. Ndio maana mafisadi wanatamba.
     
  5. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali na watu wake wataishije? 'Bonus' zao zinatoka humo.

    Haf ukionekana unaongelea sana haya mambo utaambiwa kuna taarifa za kiintelijensia unataka kuchafua amani nchini
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Vilio vyote vinasikika lakini vinapotezewa.
     
  7. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ukifuatia hasa wanaoleta madawa hayo ni watoto wa vigogo,,,,,,tena mitaani wanatembea kwa kutanua
     
Loading...