Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madawa mabaya tokea angani... nani anamwaga na kwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Natty Bongoman, Dec 22, 2008.

  1. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia angani wakati ndege zapitapita, utaona matokeo mawili mkiani mwa ndege:
    1. moshi mdogo ambao unapotea haraka sana, hata kabla ndege haijatoweka.
    2. moshi mzito ambao hautoweki haraka, na haswa, unaenea angani karibu kwa siku nzima baada ya ndege kutoweka.

    moshi mzito unaitwa CHEMTRAILS, na ni madawa yanayoangushwa na hizi ndege. Haya si madawa mazuri, na nimesikia kuna madawa ya kila aina, hata yenye uwezo wa kuwafanya wanaonyeshewa kuwa vichaa.

    Ukitaka kuelewa zaidi ... nenda kule youtube, afu taipu CHEMTRAILS ama CHEMICAL TRAILS.
     
Loading...