Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madarasa mawili wasomea chumba kimoja

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EMT, Mar 6, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Wanafunzi wa darasa la pili na tatu wa shule ya Msingi Magwalasi katika Kata ya Rujewa, wilayani Mbarali, mkoani Mbeya wakiwa darasani wakiendelea na masomo kutokana na uhaba wa vyumba vya madarasa shule hapo imewalazimu chumba kimoja kutumiwa na wanafunzi wa madarasa mawili kwa kila darasa kugeukia upande wake kama walivyokutwa na mpiga picha jana.


    Soma zaidi: Madarasa mawili wasomea chumba kimoja
     
Loading...