Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaraka ya raisi yapunguzwe

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by lupasulwisye, Sep 20, 2012.

  1. l

    lupasulwisye Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katiba itamuke wazi kuwe na taasisi maalumu za kuteua jaji mkuu na majaji wa mahakama kuu,kueua makatibu wakuu wa wizara,mkuu wa majeshi,polisi,magereza,wasiteuliwe na raisi,vilevile wenyeviti wa bodi za mashirika ya umma wasiteuliwe na raisi.hii itasaidia watumishi kufanya kazi zao bila kupendelea chama kitakachoshika madaraka ya nchi hii.
     
  2. w

    wizddallu Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi lupa ilo muhimu
     
Loading...