Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaraka Nyerere na sanduku la kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, May 23, 2009.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Waheshimiwa

    Hivi majuzi nilikutana na Madaraka Kambarage Nyerere, nikamwuliza maoni yake kuhusu hali ya siasa katika taifa letu. Akanijibu kuwa, "Watanzania wana hasira kali sana lakini hawajaweza kutumbukiza hasira yao katika sanduku la kura". Akaongeza, "Siku wakitumbukiza hasira yao kwenye sanduku la kura, ndipo tutaona mabadiliko katika nchi hii".

    Wajameni mnasemaje?
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera kupiga stori na madaraka.
     
  3. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hayo anayosema ni kweli kabisa......siku tutakapo tumia KURA kama siraha yetu ndio tutakaposhinda.......
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wrong assumptions!!!!

    Ukitumbukiza kura yako ktk box is one thing! Matokeo ya kura is another thing all together!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani Miaka yote Zanzibar wamekuwa wanafanya nini?

    Jimbo la Arusha Mjini wamekuwa wanafanya nini?

    That guy just looked at your face and saw the answer you

    wanted, na akakuhit nalo...! you think akiwa na wanaCCM

    wa humu JF kama akina UWIANO MAALUM atathubutu

    kusema hilo?.....Yule jamaa sidhani kama ana mashati ya

    rangi ingine zadi ya yale ya green-guard!
     
    Last edited: May 23, 2009
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nontheless his observation is invariably correct regardless of his actual intentions or personal political affiliation. Greatness requires that you recognise the truth, even when it hails from the toungue of your foe and I doubt he's a foe to this Nation. Kasema ukweli in short. Respect that!
     
  7. O

    Orkesumet Member

    #7
    May 23, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What madaraka said is very true and hold water! Our country need changes and overhaul in every aspect and this will materialise once each one of us is ready to take a big step, to vote for a change! We first vote out those who have been in power for ages and havent done anything to the good course of our country - put new blood with fresh ideas. Further to that, we put clear to leaders that the posts are performance based and failure to perform we take them out.
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani mara zota CCM wanaiba kura na pindi wakidhibitiwa wasiibe huwa ni kiama kwao. Hata huko Busanda sijui wapinzani wamejiandaa vipi na masanduku yanayofichwa darini halafu mkienda lunch yanabadirishwa.
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukimwambia watanzania wana hasira pia na upuuzi wake wa kuandaa "mkutano wa upatanishi" kati yake na Jaffer Amin mtoto wa Idd Amin
     
Loading...