Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madansa wa Akudo Sound

Discussion in 'Entertainment' started by Mnhenwa Ndege, Jun 26, 2009.

  1. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Juzi wazee wa masauti walipiga burudani ya kufa mtu huko Ukonga Banana katika ukumbi wa "Wenge Garden Hall". Mcheza shoo wa Akudo akijituma vilivyo ili akonge nyoyo za mashabiki wake.

    [​IMG]

    Ilibidi shabiki mmoja kwakukunwa na mcheza shoo huyu amtuze ipasavyo.

    [​IMG]

    Kwa picha zaidi nenda; Pwani Raha
     
    Last edited: Jun 26, 2009
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    gooood!
     
Loading...