Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MadameB,kipenzi changu mbona umenifungia nje usiku wote huu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, May 29, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba unielewe mama watotowangu,nimetoka kwenye mihangaiko ya kutafuta riziki siunajua naamka asubuh na mapema wakati mwingie nawaacha watoto bado wawelala?.... madameB nifungulie basi mbu wa dar wananiuma.......
    Sasa wee junior .Cux unafurahi nini mke wangu kunifungia nje?.....honey usisikilize majungu nifungulie tuyamalize wawili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhh kweli hii ni chit chat...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mwezi mchanga.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,teh....mwenzenu nyumba inawaka moto
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kipenzi changu Ruhazwe JR,
    Nahisi kukaribia kukuita X-wangu,
    kwanza ni mihangaiko gani unatoka lukwiri, kurudi saa 7 kweusi?
    Nahtaji talaka yangu,
    P'se naomba uipenyeze chini ya mlango.
    Kuna wengi wananifukuzia usiku na mchana hawanipati,ila wewe unaleta jeuri.
    Unajua gari hili unaloweka kishoka tukienda Out kaninunulia nani?
    Acha wanaojua thamani ya mke wakusaidie kulea.
    Na sitafungua mlango mpaka Talaka imepenya chini ya mlango.
    Na kwa taarifa yako, kaa ukijua kwamba hawa watoto 3 tuliokuwa nao,
    Hakuna damu yako hata mmoja.
    Wa 1 wa Mangi pale Dukani,
    Wa 2 wa yule daktari pale Muhimbili na
    Wa 3 ni wa yule aliyeninunulia gari unalopenda kuweka kishoka ukiwa unanipelekea nguo zangu Dry Cleaner.
    Acha Mbu wakutafune.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama watoto ndoa kuvumiliana,naomba unifungulie tuongee kwanza,then mambo yataraka badae,kwanza hapa nilipo umeona ninanini?....chungulia dirishani uone zawadi niliokuchukulia....punguza jazba mi ntakuvumilia tu hata kama watoto si wangu cha msingi usiwatangazie watu..,kwani hata mie nimezaa na shoga yako yule wa salon tena watoto 2 na ile mimba ya msichana wetu wa ndani ni yangu pia.hiv nimechelewa kwa yule shoga yako ulie msimamia ndoa yake.we nifungulietu mke wangu tuyamalize
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha kwikwikwikwi tehtehtehteh mbona hapo bado.. leo ndo utaionja tamu ya madame B.!!! pale ubungo bodo kuna nafasi lakn unaeza kwenda kulala au njo kwenye ghetto la hauz gal wang..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanaume nimepatikana leo,ntakomaa hapahapa mlangoni ila asubuh aibu.....iv mwenzangu yaliwai kukukuta kama haya niyokutana nayo?....dah mbu wananifaid wanafurahi mgao bila kulipia
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    emh mwambie, maana namwonaga tu anapita nalo hapa supermarket hajui ka ilo ni jasho langu.. tena ata kuendesha hajui, anapgapga honi tu watu wamwone.!!
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mambo ya gari tuyaache kwanza.....kikubwa mke wangu MadameB nifungulie unaona mpaka Junior kaanza masimango
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    mi nlikua namkomesha, hapo pembeni kuna kagheto ka shoga yake akizingua nlikua naenda kulala hapo... kelele zake, lazma aje mwenyewe dirishani kunibembeleza nirudi
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wee..!!?
    Cux unasemaje?
    Unaamua kumwaga data eheee!!
    Haya mkimaliza mnambie.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah!mi leo nimedata..,maana hata shoga yake leo kavusha...hivi najipanga kwenda kumuamsha mjumbe aje anisaidie
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dear! Jamani kumbuka mi mzazi mwenzio naomba unifungulie......mbona mimi nilikukuta hujui hata ku-do nikakufundisha maana ulikua unalala kama gogo....leo hii ndo unaninyanyasa hv
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ahaa!
    Kumbe ni yule shoga yangu Suzy wa pale Saloon.???
    Kama ndo yule poa we m-bebe tu,maana tumewekeana dau,ye azae na wewe na mimi nizae na mumewe.
    Hata roho hainidoboi...!!!
    Aii..!!
    Asa unan'letea zawadi ya Kaptura me ya nini?
    Kampelekee Suzy wako.
    Na kuanzia dk hii,marufuku kupanda usafiri wangu,utatembelea kwato zako mpaka ziishe.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mwenzangu..!!! Ananitia aibu tu kwa majirani,kazi kupiga honi tu.
    Kwanza me hata sikumpenda,
    nimelazimishwa tu niolewe nae,cjui alitoa rushwa kwa wazazi wangu..!!!
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sawa yote nayakubali....,basi nifungulie mbu wananiua.we fungua kwanza niende uwani alafu ndo tuyamalize
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kwanza me nalala ctaki longolongo. May b kule FB or Twttr,coz my lap 's on, but phn off.
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Hivi ukitaka ku do na madame b si ni mpaka akaoge kwanza maana iyo make up...dayuuuum!!!! Hehehehe...khabar ya asubuhi...
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Pole ruhazwe,sasa kazini utakwendaje? Au kakufungulia asubuhi ili uoge.
    Ama kweli ndoa nyingine full usanii.
     
Loading...