Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madame Ritha Paulsen

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Balantanda, Dec 12, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Binafsi navutiwa sana na huyu dada/mama kwa jinsi anavyojituma katika shughuli zake hasa katika kampuni ya BenchMark Production ambayo naweza nikasema ndiyo kampuni bora zaidi kwa uzalishaji wa 'video' za muziki na matangazo mbalimbali ya biashara kwa Bongo na uandaaji wa majukwaa ambayo hutumika kwa matukio mbalimbali kama vile mashindano ya Miss Tanzania nk..Pia dada huyu ni mbunifu wa program za Bongo Star Search na Mchezo Wimbo ambazo kwa kiasi kikubwa zimesaidia kuibua vipaji vya muziki vilivyokuwa vimejificha kwa baadhi ya vijana wa Tz..Kwa haya machache naomba kumpongeza dada yetu..Keep it up Madame
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    yaa i think she's doing her best .. anastahili sifa na pongezi
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mhh.......!!!! watakuja ooh! tunaingilia maisha binafsi...huyu anatofauti gani na Da Emelda Mwamanga? kama tukianza kumwaga upupu wa Ritha patakuwa hapatoshi hapa...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • gggg.jpg
      gggg.jpg
      File size:
      44.6 KB
      Views:
      2,156
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Rita ni mtamu hata kwa kumla kwa macho!!!!
     
  5. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaap she is great !
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hii post inaniacha "speechless"!
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .........Mh....! Haya sogelea uone! Utawafuata babu seya! wakubwa wanahusika hapo unless na wewe uwe mwenyekiti wa wakubwa!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ol I can say "she's gorgeous and flawless".
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Is she wife material?
     
  10. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    The pic says it all!
     
  11. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli JF is where we dare talk openly BUT maneno haya yana mahala pake.Muombe invisible ruhusa ya kuingia huko.
     
    Last edited by a moderator: Dec 14, 2008
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha Ubazazi huo!
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    [Mkuu Winu: Haya maneno ni MAZITO mno kuyaweka hapa,kama vp unaweza kuyahariri ama kuifuta kabisa post hii(ni ushauri tu mkuu wangu),cha msingi tuzungumzie ujasiriamali wa huyu dada na ni jinsi anavyofanikiwa katika shughuli zake,be blessed
     
    Last edited by a moderator: Dec 14, 2008
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Umeona guu hilo?,type za GT....

    Tuzungumzie ujasiamali wa mwanadada huyu towards Tanzania development....

    Hivi aliwahi kuajiliwa?

    Je,mtaji wa kufungua coy ile alikopa wapi? naulzia ili na wakinamama wenzake waige mfano.....huyu dada namzimia kiutendaji....
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Strength of a woman
     
  16. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Now you are talking
     
  17. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dont think so bro!utakondeana na presha tu
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Ili JF tuendelee kuwa development forum, jadilini mafanikio ya Madame Rita na contructive criticisim. Mwacheni Mzee Mengi kado. Benchmark ni wazo lake Rita na mtaji alipata kwa Mzee.
    Ni kweli Benchmark production ni moja ya makampuni bora kabisa za production. Ili sio bora kushinda zote maana hazijashindanishwa. Kuna vikampuni vidogo vidogo vya production vinachapa kazi benchmark cha mtoto. Kipimo rahisi ni kuangqlia video za wasanii wetu ama matangazo ya Tv, benchmark inaachwa mbali.
    Binafsi Rita namkubali na mafanikio yake yanakubalika bila kupinga japo aliutumia uzuri wake kunasa buzi la nguvu kwa ajili ya maendeleo. Fundisho kwa dada zetu wachuna mabuzi, tumieni hizo hela kwa mtaji wa biashara. Huu pia ni uthibitisho hata uwe mzuri vipi, mabuzi yanamwisho.

    Pamoja na mafanikio yote, Rita ana tatizo moja kubwa. Tatizo lake kubwa ana Deep Rooted Neorosis inayopelekea inferiority complex.

    Rita ni mzuri tuu hata akiamka asubuhi kabla hajanawa anavutia, unapomuona Madame Rita anajiover make up na kuvaa mavazi ya visichana vya kileo, hili ni tatizo la chini chini la kutojiamini hivyo anajenga comfidemce on make-up kwa kujiremba kupindukia.
    Rita hana haja ya kuover dress na over make-up to justfy her beauty.
    Hata maofisini ukimuona mdada amejiremba sana kupita kiasi ama wale wavaa magold mengi matundu kibao masikioni ujue wanamatatizo sambamba na wavaa lundo la shanga.

    Tatizo jingine kwenye bongo star search Madame alikuwa kama mjinga fulani. Salama alikuwa kichaa na ni kichaa kweli siyo mpaka aokote makopo ila alikuwa kichwa. Master J na Kitime walikuwa vichwa.- nilitegemea Madame Rita aonyeshe brain power yake lakini comments zake was nothing zaidi ya kuuza sura na urembo hivyo nahisi she is not inteligent.

    Beauty alone is nothing, there must be something extra to complement the beuty. Kama mpaka Rita kaachwa?!.
     
  19. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Capacity building method, ni ya aina yake!! Inafunzwa mashuleni?????

    Hivi huyo mzee wa vingunguti, alitemwa au alimtema Ritta!!!!!!
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Madame alitemwa. Sasa anaibuka na kitu ambacho kimempita Rita kila idara. Shhh... Low profile too private ninachoogopa usiweke wakati wa hicho kitoto kipya kutemwa maana mzee hazeeki na vitu vinazaliwa kila kukicha.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...