Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madam Rita

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Mar 27, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Huyu ni shombe shombe wa wapi?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna Watanzania waliobaki ambao wanaongea bila kuchanganya lugha za Kiingereza na Kiswahili kweli?

    Na ni nini sababu za kuchanganya changanya hizi lugha mbili? Ni kwamba hawajui lugha mojawapo kwa ufasaha au wanajua lakini wanaleta mashauzi tu?
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...mi naona ni mashauzi tu mkuu....
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    huyo ritha wakati bss inaanza alikuwa anajua kiswahili, ila kadri ilivyokuwa inakuwa na kuingia season mpya na yeye kiswahili kinampotea, mwaka jana ndo ilikuwa balaa hadi lafudhi ya mashaka, nahisi mwaka huu bss itakuwa full ung'eng'e



    ila napenda anavyojipenda...
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hana lolote huyu madam...kizungu chenyewe cha kuunga na supaglu!...broken tupu...anajua kuvaa tu mavitu ya bei ghali...na amekazana kufunika lile kengeza mpaka kaweza!..LOL
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    "Mitanzania ina wivu wa kike" B.W Mkapa (Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 1995-2005, Mwenyekiti wa CCM 1995-2005, hazina ya Taifa)

    My take:
    Rita Mzuri Bhana, tuache utani..
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijaona mahali mtu amesema ni mbaya bana!...mzuri analiwa nyama,?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mmmh yamerudi tena ya rita.
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​miafrika ndivyo tulivyo
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hakuna binadam Mungu aliye muumba ni mbaya . Ukimwona mtu ni mbaya jua macho yako ndio yenye matatizo.
     
  11. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni mtoto wa madam rita,naenda kusema
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nachanga sababu naona uvivu kukumbuka neno la lugha ninayo tumia.
    Nikiongea kiingereza na nisikumbuke au nisijue neno fulani,
    Nasema kwa kiswahili tu. And vice versa (kiingereza kina nipa shida zaidi)
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbwembwe mixer uzungu..
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Mwacheni mjasiriamali
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    by the way ni kasumba tu ambayo most of people wanakuwa wanajifanya kuwa more superior than others.....mara nyingi ukiwa kwenye place like mhh hotrel au ukiwa ume chil club na u want to take shoree basi u must propose kwa ngeri....

    .....hata ukifika kwenye most ya office nyingi za umma au private ukiongea kitasha unasikilizwa haraka kuliko kutwanga kiswazi.....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    :cool2::cool2::cool2: :violin:

     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Humu humu JF kuna Wachanganyaji wa Lugha Kibao, Kwa hiyo hata kwake si lakushangaza sanaaaa
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwani kuchanganya lugha kuna tatizo gani jamani
    eh mwache dada wa watu bana na maisha yake!
    hata hakuna alichowakosea................................
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kiswanglish ni kawaida kwa wabongo.
     
  20. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    umeona eeeh
     
Loading...